Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Cháy tk là mất hết ạh

Em là F0 chính hiệu (mới tham gia đầu tư đc vài tháng), hiện tại trong cơ cấu CII chiếm tỷ trọng nhiều nhất, em mua sau khi đọc bài phân tích của bác DetuA7 và bác benjamin thấy logic và hợp lý, tài khoản có sd mg tầm 30% chải qua 7 phiên sàn e vẫn thấy bình thường, bởi tin vào giá trị công ty. Cảm ơn các bác đã phân tích và chia sẻ

3 Likes

Vag sau đợt này bác dc tốt nghiệp lên f1

2 Likes
1 Likes

Đúng là “trong nguy có cơ”, không có đợt chỉnh đẫm máu vừa qua, không có vụ affair THM, thì chả ai biết CII là cái gì.
Kim cương đã bị lộ. Hai phiên cuối tuần 50 triệu cổ được siêu cá voi nuốt trọn giá giẻ rách.

CII chính thức được thừa nhận là “trùm đất Thủ Thiêm”.

Anh em biết sẽ phải làm gì rồi đấy!

P/S nó còn là trùm BOT nữa.

3 Likes

Sắp tới cái gì dính đến đất phi hết

Má nó, Tay lớn húp cái sụp 50 triệu cổ ngọt thỉu

Thêm vốn hóa trùm siêu rẻ hơn 8 ngàn tỏi, ko ủn lên thì có Khi lão Bình mất cty như chơi

Đúng r cháy là mất sạch nhưng anh ấy vẫn ở đây với mọi người. Khâm phục anh và A7 rất nghĩa khí

4 Likes

Mấy hôm rồi tôi cũng bị Call Margin . Tôi phải bán con LCG ra ( Chốt lời vì mua trước chia tách ) để cứu Danh Mục C2 đấy . Móa thật là KINH HOÀNG !

3 Likes

Và từ nay tôi sẽ KHÔNG BAO GIỜ ĐỤNG VÀO MARGIN CỦA CTY CK NỮA . NÓ LÀ CÁI BẪY GIẾT CHÚNG TA ĐẤY !!!

3 Likes

Vậy là mất sạch àh :(((( mình lo 1 thì a ấy lo 10.

CII có lãnh đạo hoặc là bất tài hoặc là bẩn. Toàn đất vàng mà định xây chung cư vài chục triệu/m2 không khéo tiền bán chung cư không bằng bán đất không. Lãnh đạo gì cả người thân cộng vào sở hữu không được 3% công ty. Lãnh đạo ngon thì giá 3 con số rồi.

:grin: phiên FL thứ 5 a xác định bỏ!
Phiên thứ 7 lại thi đấu như ai! Cố lên ae!

11 Likes

Cố lên a. Đồng hành cùng bọn em ít nhất về đến bờ😁

2 Likes

Mạnh mẽ lên chứ, 2011-2014 ko chết đc thì gần như bất tử!

8 Likes

E chả phải người có kinh no chục năm hay gì, f0 chính hiệu đc gần 2 tháng, nhưng cũng chót sa đà vào nhóm cp bđs, mà trộm vía vẫn ko rơi 1 cổ bđs nào! Thỉnh thoảng cứ phải xin ít oxi để thở!
Giờ thì mong các em nó cứ ce để bù lại 7 phiên miệt mài lau sàn vừa rồi!:joy:

2 Likes

Ok e, 2021-2022-2023 nhiều siêu cổ lắm! Cứ gom tiền đu!

7 Likes

Năm 2014 tôi bị cháy TK do dàn khoan HD 981 , Tôi thu đám tàn quân chỉ còn 1ty về xoay qua trade BDS từ đó luôn . Cũng may trời thương và thằng rất lớn từ BDS . Tôi tham gia lại chứng vào T6/2021 . Và chỉ oánh cổ BDS thôi .

3 Likes

A7 nói đúng đấy ! Chính tôi là người x 100 lần từ oánh thắng BDS đây . Điều A7 nói là chính xác đó anh em .

5 Likes