Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Lái CII nó đánh thế thì em chịu, xem lệnh của nó 6 lần nhốt sàn, rồi lại có cầu vào lại nhốt sàn. :rofl:

1 Likes

Đè sàn cho đéo bán được =)))

Nhìn độ bản bựa của lãnh đạo C2 mà run người . Thật khủng khiếp

mặc dù không muốn thừa nhận nhưng nay lái phân phối sàn r

2 Likes

Bẩn thỉu nhớp nhúa thật. Tui có 5k mà bán lỗ hết 100 củ đây. Má nó qua ôm bank hết năm từ từ gở lại. Lái này khốn nạn quá. Ae chết hết với noa

1 Likes

Bác k chịu nổi nhiệt nữa r ạh. Mà giamt ntn rồi thì cắt làm j nữa ạh。 em vẫn giữ tiếp

5 Likes

Mấy thằng nhà nước chỉ ăn cắp là giỏi , mưu hèn kế bẩn để làm giàu là giỏi . Có thằng nào làm kinh tế , kiếm tiền minh bạch , công khai để vươn lên dc tầm đại gia đâu . Tiếc cho C2 quá tiềm năng , quá thuận lợi mà để l4 lãnh đạo như cẹc nắm CTY

1 Likes

Nói gì thì nói, biện minh gì thì biện minh, thực sự lái Cii này quá phũ, chưa từng gặp kiểu này bao giờ, có thể 1 ngày nào đó nó sẽ đánh x4 x5, nhưng với lịch sử như này thì sau chỉ có lùa F0 thôi chứ dân trading nó cũng vái cả nón với mấy ông lái :smiley:

3 Likes

Bình lọ nó có vào đọc mấy com này không nhỉ? Để chửi cho nó phát😀

Cắt 60% từ hôm qua và hôm nay , nhảy sang CEO và DIG , nên cầm dc máu … Móa cái đám chóa LD kết hợp với lái bẩn làm nát C2 vốn dĩ rất đẹp

1 Likes

Lỗ nhiều k bác

CII, NBB nằm trong số 18 mã giảm sàn, được xếp vào dạng đầu cơ chung mâm với FLC, ROS, HAI, AMD, LDG, HAG, QCG, TSC…
Nỗi nhục mang tên Bình Sóc Lọ :joy:
Từ đâu nên nỗi

5 Likes

Mai buộc phải cắt lô chấp nhận sai và không bao giờ quay lại cii nữa các bác ạ. Lý do là ko hiểu cuộc chơi này nữa rồi

1 Likes

Tôi lỗ 35% vì C2

1 Likes

CII điển hình cho mẫu hình Bulltrap, tôi nói thật, hàng tốt nó ko bao giờ đánh như này!

1 Likes

bánh vẽ hết

Chắc Bình lọ bị chửi nhiều quen rồi.Hết sức chịu đựng.

thực ra không hẳn là bánh vẽ, mà là có bánh nhưng lái nó bẩn đó bác. Nhìn đống tài sản thế kia mà lãnh đạo lởm ko biết tận dụng, chỉ đi úp bô cổ đông thế này thì không khá được. vẫn theo dõi để xem game này nó đánh như thế nào, 1 trường hợp hi hữu trên ttck VN :smiley:

Chửi chết cụ nó đi! Tôi xác định xanh chín với nó! Coi như thua bạc rồi

Hihi, hôm bữa mới phân tích bên kia xong, giả thuyết tay trong tay ngoài đúng đến 80%:
Anh lọ đầu tư cổ ngay tại công ty, dùng lái ngoài mua từ giá rẻ từ trước, lọ biết rõ đất mình ở thủ thiêm chờ hiệu ứng đấu giá mà bình đã tính toán trước, bình đã gom đủ lượng cổ khi cii chưa phi tên lửa đợt vừa rồi, đã bán cắt lời dần vùng 4x,5x,6x, và giờ ép hàng cùng lái để bắt đầu mua lại giá rẻ , chờ hiệu ứng kép 3 trong 1: đầu tư công, đấu giá lại, và tt bds nóng lên. Con cáo kết hợp con khỉ đánh quá rát đít. Hôm bữa có nhắn lên rom ■■■■■■■■ cách đây 1 tuần, giả thuyết này anh em nghĩ thế nào???

3 Likes