Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Phân tích hay quá, e cảm ơn xin theo đuôi anh

1 Likes

Đã lên thuyền CII 50k ,

1 Likes

Tân hoàng minh làm cục diện bds diễn biến nhanh

1 Likes

Góc nhìn rất sâu sắc và khách quan về cổ phiếu. Like mạnh a Bang Bang. Chào mừng a đã trở lại.

1 Likes

Thời thế, thế thời, các tài phiệt đang biến những điều vô lý thành hợp lý và kiếm tỷ Biden trước sự ngơ ngác của những kẻ dạy họ tiêu tiền.

14 Likes

CII của đại gia Lê Quốc Bình hưởng lợi bao nhiêu tỷ USD khi được giao 9,6 ha đất kim cương theo hình thức BT? @DetuA7 nhận xét về bài này.
lại “cú hich”?

2 lần mình Up bài về CII thì ngay sau đó có 2 bài báo viết về CII :grinning: :grinning: :grinning:
Thời đại 4.0, làm sai đi rồi Biển Cửa lò sẵn mở! :stuck_out_tongue:

4 Likes

sau vụ đấu giá đất tt, thì CII đã được khá nhiều nđt biết đến và quan tâm, đặc biệt sẽ có những người có kiến thức như bác.
=> Vì thế e nghĩ lđ doanh nghiệp sẽ ko thể yếu như trc nữa, và theo e chẳng lđ nào yếu cả chỉ là do 1 số vấn đề …

2 Likes

Thực ra , để vào CII cần rất nhiều lý do, nhưng Lý do em vào CII chỉ đơn giản là anh đó a Bangbang.

1 Likes

ặc ặc, a ko hô đâu nhé!

1 Likes

Chỉ với những đều vô lý anh Bang Bang chỉ… Nhắm mắt múc bừa như hôm trước em nói là giàu… Múc bằng chết, bán thận múc…

1 Likes

Anh Bang bang vẫn không hổ là tinh tú, chọc trời khói nước… Danh mục có #L14 #DIG #CEO #CII
múc xong đi chém gió với bà hàng nước, đánh cờ với mấy ông chăn trâu, chăn vịt cũng giàu…

Múc Húc Xúc

4 Likes

:grinning: :grinning: :grinning: A đi sau nhưng ko cẩn thận sẽ về trước, Ko cất kĩ L14 mà cứ thò ra đi, được miền xuôi a lại về nuôi miền ngược. Giấu L14 cho kĩ vào, a mới đc 25% cơ số thôi đấy. :stuck_out_tongue:

8 Likes

Ối giời ơi chưa bao giờ thấy đội nào đánh chứng thắng như chẻ tre như đội A7 và các đệ tử

6 Likes

:grinning: :grinning: :grinning: đã có báo nó soi lợi nhuận chưa xứng tầm
Nó lại còn trích câu đểu câu: Mới đây, tại ĐHCĐ năm 2021, khi bị các cổ đông chất vấn ông Bình cũng tỏ ra giận dữ khi tuyên bố: “Ai vừa đảm bảo trả nợ, tích lũy đầu tư, vừa chia hết cổ tức tiền thì điều hành CII thay tôi”.*
Không cẩn thận Bản Việt nó kế hoạch cho người thay luôn ấy.

10 Likes

Cảm ơn bài phân tích rất sắc của bạn.
Bây giờ mà thay ban điều hành thì phi như tên lửa.

2 Likes

Đoan nay ko rot Cii đến qua năm thôi các bác nhỉ? Ôm chặt đừng rơi,khi đã được để ý thì bay nhanh thôi

Với Fintech này của CII thì người mua trái phiếu + NĐT của CII sẽ dễ dàng quan sát được cách sử dụng vốn của BLĐ, tránh tình trạng rút ruột, tham nhũng và minh bạch hơn anh nhỉ?

Ko cần cao siêu mình cứ hiểu cách dân dã khi đó có các quan chức, lãnh đạo, cựu chiến binh, mẹ nội trợ, nhà báo, sinh viên vv…vv đầy đủ cả đổ tiền vào. Cả xã hội soi mà nhập nhèm được ko bị bóc thì lại quá giỏi. :grinning:

7 Likes

dạ vâng anh
Tính ra CII mua giá này như anh nói = mua các dự án xây dựng mà cty đã và đang làm
Còn mảng BĐS như cho không biếu tặng, mua cửa thua = 0, nếu thắng thì ăn đậm. Quá hời

2 Likes