Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Mua thêm giá 25.65 chờ T4 ra bctc xem mấy cái BOT, chắc cho dân đi nhờ k thu phí😂, mấy cái lô Thủ Thiêm có mấy chục k tỷ coi như nuôi bò cũng đc vì tt có tính vào vốn hóa đâu, hehe. Tin xấu ra hết đi để em còn mua thêm chớ lên nhanh quá tiếc lại mua k đc😆

2 Likes

Vẫn còn nguyên đây bác.

1 Likes

e còn nguyên 8k giá 50 đây bác ơi. chóng hết mặt :stuck_out_tongue:

1 Likes

Còn 1/2 cầm đến cùng chứ cắt biết đánh con gì lãi 30% bây giờ. Lại nhảy vào hố thì mất mẹ vốn :))

1 Likes

Cầm để đến đại hội xem oánh lộn a hì kkk

1 Likes

Đúng em, cứ phải cãi nhau tí ms ngon!

1 Likes

Bán được éo, mới bán được 3tr thôi cú có gai ah :))

CII NBB về đỉnh cũ ko các bác :frowning:

Trước khi yêu cầu Lãnh đạo CII báo cáo làm ra ngô ra khoai tại hội nghị đại hội thì phải gửi đơn đề nghị UBKT TP vào cuộc chỉ đạo người đại diện vốn tại HFIC giám sát chặt chẽ, chấn chỉnh công tác lãnh đạo CII điều hành hoạt động kinh doanh, tình hình sử dụng và mua bán tài sản NN tại CII bác ạ.

3 Likes

Về lại được mà sẽ hơi mất time đó bác ah! Nhìn lịch sử bán tháo của nó thì cũng ít nhất 2 tháng mới về được đỉnh cũ! Khi giảm giá sâu thi phải có tgian tích lũy lại nó mới đi bền được

E yêu A7 mà cứ chọc anh, Cổ nào chẳng giảm 50% rồi e!
Danh mục a giờ còn L14, DIG, CII, SCR thôi!

2 Likes

CII giá bèo này mua tốt rồi.
Lái, Cáo…gì đi nữa mà đè xuống thì càng là cơ hội Mua vào thêm.

CII đang tạo đáy tại MA200 ngày, trùng mốc Fibor thoái lui 78%-> điểm Mua tốt.

2 Likes

Bên lãnh đạo đang xúc tiến bán dự án nước sạch củ chi cho tài phiệt nc ngoài, tập trung thanh lý tài sản kém hiệu quả để thanh toán nợ, các bot vào chu kỳ thu phí, các dự án bds vào chu kỳ đầu tư và thu hoạch, bán giá này ủn ae à

2 Likes

Hy vọng vào chu kỳ tốt. Chứ e gồng từ lúc 10 cây sàn giờ vẫn chưa rơi cổ nào.

1 Likes

Em vừa chốt thép với bank .bây giờ mua con nào các bác.Mua con lãi ít thôi

ah cho e hỏi là bên TCBS thông báo không cho vay magin CII nữa. thì e mua magin trước kia. có bị bán ko a
Capture.PNGf

Tuỳ từng chỗ, bắt đầu từ ngày 14/02 là chia tay tình yêu! e chuyển cty CK mới!

Chưa rớt cổ nào nhé bác :sunglasses:

Em có 5k