Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

CII hôm qua bọn tây lông nó xà hơn 2,5 triệu cp thì ngóc lên sao được. Còn hôm nay nó mua 1,1 triệu bán 2.2 triệu cũng chiếm gần 45% rồi

trách thằng bố con mẹ mày đẻ ra mày đần độn

Anh em nay có ai mua hông. Mình mua được có 1k

Tôi đc 3k hết bố đạn, múc xong nhìn VNI thấy cũng rén

Mình dc 700 cổ cũng hết đạn. Cuối tháng mà giá còn thơm gom tiếp.

Mình sẽ gom tiếp

1 Likes

con ch,o hôm nay đâu rồi, đã ngu lại nhục

Buồn cho cổ đông CII thật chứ …nay các cổ BDS khác xanh tím mà CII thì…có khi mai tôi đành cut lost… thằng Bình còn ngồi Gdoc thì cổ đông chua có ngày về bờ… Nó và bọn đệ tử đã úp bô khi gia lê 55-60 cuối năm ngoái và đang hả hê du lịch bỏ mặc cổ đông CII đau khổ 1 mình. mọi Sai lầm trong chứng khoán đều có thể phải trả giá = cưa đôi tài khoản…

1 Likes

Dạo này vào thấy vắng quá, chắc anh em xả hàng bỏ đi hết rồi. Nay mình vào mua 8k cp. Chắc cũng chỉ mai hoặc ngày kia là CII phi thôi. Trận giảm này làm bao anh em mất nhiều tiền

Nhà đực hết tiền kéo cii rồi.

Mình gom hàng hôm nay

3 Likes

CII sắp lên rồi

2 Likes

Anh em nào hiểu TA thì có thể lướt t0 để tbg. Ko thì điếc nhé. Bố sợ kẹc :))))

Gồng thâu aem ạ. Quả trên cây đợi hái thâu. A8

Mua CII xong giữ lại 2-3 năm sau bán làm 1 cục to dã man. Giá chắc tầm trên 100k

Anh em nào đã rơi hàng thì cố mà gom tiền ôm giữ chặt nhé. dùng tiền thịt đừng margin

Thị giá CII sẽ hướng 300-500k đấy

Thôi bỏ cái trò vẽ ảo mộng đi bạn ơi. Lãnh đạo Cii kinh doanh kém hoặc tham lam quá không lên nổi đâu

Ảo gì, quí 1/2022 CII lãi 712 tỉ, báo chí đăng đầy ra đó bạn

Lãi là lãi đến từ bán cổ phần công ty con bạn ạ, liệu lãi được mấy quý như vậy nữa?