Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

mấy ông vẽ vời chỉ hợp làm grab chạy xe để đưa cii lên đỉnh thôi hoặc mất hàng hoặc mất tiền cầm siêu cp thì cứ đi ngủ đợi ngày về giá trị thật.

2 Likes

L14 bác ăn nhiều thế. Cầm bao lâu đó bác

hình ảnh
vẽ với chả vời

8 Likes

Khiếp quá bác ơi

Đùa chứ, các cụ tém tém bớt cái mồm hộ tôi cái. Nhặt chưa đủ

3 Likes

vẽ vời có bao giờ dám all in cái gì đâu cầm đc vài k show dc tí % mà tinh tướng quá

1 Likes

người anh em có cái ảnh khoe miết thế , giỏi thì đưa CII lên 500k/cp đúng giá trị thật của nó đi

cứ có khoe là được rồi

Đỉnh quá bác

@All anh em đoàn kết đưa CII lên 500k/cp cãi nhau làm gì

2 Likes

Khoe để f0 có động lực bác ơi

chuẩn là đoàn kết siêu cp ghế ít đít nhiều cơ hội ngàn năm cứ theo a7 phân tích là chuẩn.

5 Likes

Chẳng quan trọng xuất phát điểm bao nhiêu bạn ạ, chỉ cần lựa đúng cp, đi thật lâu với nó là phú quí.
6 năm trước nghèo, chỉ đủ mua vài k, sau bao năm chia tách mới đc như vậy.
Cuối năm 2025 L14 của A7 đạt vốn hoá 5 tỷ đô là có 50 tỷ thôi.
50tr thành 50 tỷ mới là đầu tư

2 Likes

Mây thằng vẽ chart lọ chart kia thì chỉ ăn được vài LINE thôi, siêu cổ ăn phải 10-20 lần

2 Likes
1 Likes

VEF còn hơn 200k trong khi CII gấp 5 lần VEF nên sớm hay muộn thì CII cũng sẽ là mã cp có giá cao nhất toàn sàn

2 Likes

Trên TTCK ko có 1 mã nào hội đủ tất cả các yếu tố thời thượng như BDS, đầu tư công, BOT, 2 nhà máy nước như CII cả nên em nó mới là ngôi sao sáng nhất, ko có 1 mã nào có thể so sánh đc.

8 Likes

Cii trùm cuối cmnr. Thông tin càng lan toả càng lên. Các anh tay to bên f 3 1 9 cũng vô rồi. Em thì nhỏ lê đi theo các anh kiếm mảnh bánh mì vụn. Mời các bác trà San tuyết thơm ngon ạ :tea:

6 Likes

:zipper_mouth_face: ae đi khâu mồm nếu có tin CII đc đối ưng tiếp 4 hecta tổng có 10hecta. Với việc đất thủ thiêm bất ngờ tăng vọt, CII chắc đang cong mông hoàn thiện BT để các cốp kịp thời đấu giá tiếp. Với tin giao tiếp 4hecta có thể vút thẳng lên 500 ko cần chỉnh.
Ae nào HCM đêm ra xem CII có đúng đang gấp rút làm hạ tầng ở Thủ Thiêm ko?

16 Likes

CII đã trở thành CP dẫn dắt dòng BDS và đầu tư công

2 Likes