Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

1 Likes

Nay CII giảm sau nhịp tăng mạnh là rất bình thường (giờ mới xem bảng điện). Cầm CII không cần quan tâm biến động giá trong phiên cho nhọc

Mai múc tiếp cho đỡ sợ
Găm đè rồi ra cái tin này
THỦ THIÊM BẤT DIỆT, kk

1 Likes

Hèn gì bị cướp kinh

2 Likes

đúng rồi, đầu tư cty bất động sản phải soi quỹ đất, giá đất chứ cần đếch gì chờ báo cáo tài chính quý

1 Likes

chưa tới 31/12 mà cụ nói ra được báo cáo thì lần đầu tiên e thấy haha

Thấy bảo mai mở margin thì phải. Mng dự đoán sáng đỏ chiều tăng

1 Likes

Sáng xanh chiều mém tím kaka

1 Likes

Cách đây vài ngày có 1 bài cũng liên quan đến đất Thủ Thiêm trên Vnexpress, đại ý chê giá cao và ảo so với thu nhập dân thường. Bên dưới là tràn ngập bình luận than khóc bảo dân nghèo với công nhân làm cả đời không mua được 1 m2 đất Thủ Thiêm. Đọc xong mém tí sặc cmn nước vô màn hình. Xong tui chỉ bình luận 1 câu “Dân nghèo với công nhân mà lại đòi mua đất Thủ Thiêm xây nhà thì xã hội đại loạn à?” vậy mà thằng Vnexpress nó kiểm duyệt nó nhất quyết không cho đăng. Đúng là bọn media vừa dân túy vừa đạo đức giả :))

4 Likes

Anh bảy ơi, giờ em vào CII được không ạ?

1 Likes

Tự nghiên cứu rồi quyết định nhé. Tiền mình đừng hỏi ai

Nhà CII lại ko có gì ngoài đất, đối ứng thêm chục hecta HCM nữa nhỉ.
Các giáo sư F247 vào việc, định giá đất mặt tiền quanh trục CII làm!!!

Phương án 3 là tiếp tục nghiên cứu đầu tư để tăng tỉ trọng PPP lên 50% tổng mức đầu tư. Đồng thời xem xét giá thu phí, tìm nguồn vốn lãi suất thấp, khai thác quỹ đất trên tuyến, chỉnh trang đô thị.

8 Likes

Híc, em có hỏi bác đâu. Chỗ nào ghi cấm hỏi, chán bác

6 Likes

Thông tin đầy đủ xuôgs tiền tuỳ bác. 1 tháng sau CII CHẮC LÊN 6x r

3 Likes

Tuyệt vời bác. Ích nước lợi nhà

1 Likes

Các giáo sư F247 cùng chuyên gia BDS vào việc định giá mặt tiền trục sau:

Tuyến đường trên cao Bắc - Nam sẽ có điểm đầu từ đường Cộng Hoà (quận Tân Bình) đến điểm cuối là nút Văn Linh (huyện Bình Chánh).

hình ảnh

7 Likes

hình ảnh
Dự án 30.000 tỷ thay đổi bộ mặt HCM.
CII TRÙM CUỐI

6 Likes

ra tin phát lại đua giá tím

https://taichinhdoanhnghiep.net.vn/yeu-cau-cuc-thue-tphcm-don-doc-doanh-nghiep-dau-gia-dat-thu-thiem-nop-tien-d26682.html
Nộp thuế ace kaka