Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

lhttps://m.sggp.org.vn/cao-toc-trung-luong-my-thuan-du-kien-thong-xe-vao-ngay-1812022-785751.html thông xe vào chốt lên cao tốc bốc đầu.

1 Likes

Cứ thông xe thu phí sau, quan trọng là đã đầu tư xong. Ngàn tỉ làm đường xong rồi, giờ xây trạm chục tỉ ăn thua gì, quan trọng là đặt trạm ở đâu cho có lợi nhất nên cứ củ từ!

9 Likes

Hôm trc đu đỉnh 49 CII đọc topic này của a @DetuA7 thấy yên tâm hơn rồi. Mong chóng về bờ

1 Likes

Chọn theo A7 và đệ A7 là thuận thiên thời rồi

1 Likes

2 cái 49 luôn ấy chứ

4 Likes

Sang tuần lại có bài móc anh Lọ, lôi hết Tsan CII ra ko cho a Lọ giấu cổ đông CII.

14 Likes

Phút 17:30 anh Đỗ Anh Dũng đã nói rõ đấu giá đất Thủ Thiêm là minh bạch, sòng phẳng ==> đây gần như lời khẳng định sẽ nộp đủ tiền rồi.

5 Likes
1 Likes

Đẳng cấp

1 Likes

Ko đóng tiền thì THM khỏi làm dự án ở Phú Quốc luôn

Có những thứ có thể mua được bằng tiền nhưng THƯƠNG HIỆU KHÔNG THỂ MUA ĐƯỢC BẰNG TIỀN
Ai hiểu được điều này là giàu kk

2 Likes
3 Likes

Trước đây mỗi năm hoàn thành 60-70km cao tốc, tới đây mỗi năm phải hoàn thành 450km

Theo Phó thủ tướng Lê Văn Thành, trước đây, mỗi năm hoàn thành 60 - 70 km cao tốc, còn tới đây, mỗi năm phải hoàn thành 450km. Vì vậy, phải phân cấp mạnh mẽ hơn nữa cho các địa phương.

12 Likes

Cổ đông CII - Thiên thời bắt phải giàu, kk

3 Likes

Ko giàu ko dc rôi, mai mong sáng nhúng đỏ để múc thêm

2 Likes

Mấy pic kia thấy các bác cãi nhau so bì cổ đất mà đọc thấy sôi động quá ha ha

Không đóng tiền sau chỉ đạo của TT về vụ đấu giá thì có khả năng còn vào lò

Húc xúc múc
Cướp hiếp giết
Kk

1 Likes

Thấy đại ca lập luận chặt chẽ quá ak

1 Likes

Vào lò gì bạn. Nó làm đúng luật thôi. Chỉ có điều là nó bỏ thì mất cọc 600 tỷ và mất tín nhiệm những đợt huy động sau thôi. Còn về đấu giá thì THM bỏ cọc thì có thằng 2, thằng 3. Kể cả bỏ cả lô đó thì cũng có mấy lô bên cạnh. 500tr/ mét và 1 tỷ / mét. Kiểu gì CII cũng được hưởng lợi.
Tuy nhiên anh @DetuA7 cho em hỏi nó có mấy lô này tại sao CII lại xây thấp tầng vậy nhỉ? Hay là những lô này không được xây cao? Đại loại nó như khu Đại Quang Minh ạ? Em cảm ơn anh.

1 Likes