Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Em cứ tiêu chí Nam CII, Bắc CEO ôm khi hết 2025 cacc ợ

1 Likes

Ae hôm nay mạnh quá
Đánh bay Tây Lông
Kk

3 Likes

Lịch sử đã chứng minh Tây càng bán càng lên. VCS quỹ Red River Holding đi mới có cửa tăng 40 lần, gần nhất là CEO quỹ Pyn bán. Bọn quỹ toàn nhìn EPS P/E vớ vẩn nên thường bán lúa non cổ phiếu bất động sản, không đủ trình đi hết chặng đường tăng 10-20-30 lần

3 Likes

Vốn hóa của CII hiện tại chưa bằng 5.000 mét vuông đất Thủ Thiêm trong khi nó còn 10ha ở đấy (bao gồm cả phần sắp được nhận thêm). Quá buồn cười

2 Likes

Kkkkk sợ Mĩ đình còn bé

7 Likes

Hôm trước ông nào kêu DIG của thầy thua KBC hôm nay có kq luôn rồi thầy ơi

1 Likes

bọn bđs khu công nghiệp mà đòi đú với bất động sản dân cư, đô thị

1 Likes

LCG đăng ký bán gần 1 triệu CP từ 24/12/2021 - 21/1/2022 qua giao dịch khớp lệnh. Từ 24/12/2021 đến hết năm nó chưa bán hoặc có bán thì cũng chưa được nhiều vì KLGD toàn bộ L14 rất ít. Như vậy nhu cầu làm đẹp báo cáo của LCG là không có.

Với kết quả kinh doanh cực tốt của L14, LFI, uy tín có 102 của A7 thì L14 sẽ phải phi lên như tên lửa. Vậy LCG bán ra vào tháng 1/2022 là vì mục đích gì nếu không phải để làm đẹp báo cáo tài chính của LCG? Lý do hợp ý duy nhất chính là để ai đó thu gom L14 giá rẻ từ thị trường.

Vậy sao không nhanh tay mà đặt lệnh mua L14?

Kkk.

1 Likes

Em thấy dân chúng còn chê CEO, nên nhanh trí hốt thêm để kiếm tiền mua xe a ạ, CEO ổn k a, quá ổn a k phải trả lời đâu, hehe

Hôm trc vào PIC a định giá CII 400k bảo a lùa gà a chưa quên đâu, nay còn dám hô CII 500k.

12 Likes

Cho em nó sửa anh bangbang, nhưng đã sửa thì định giá cho đúng nhé. 500k chỉ là ngắn hạn mới dùng mấy cái BOT thôi.

2 Likes

Bác nhớ lâu thế kkk

2 Likes

C2 ăn cả 2 mang SIÊU KHỦNG KHIẾP (BĐS 2,45 TY/M2 + ĐẦU TƯ CÔNG)

1 Likes

Đánh kẻ chạy đi, ko đánh người chạy lại cụ à
Kk

3 Likes

Anh cho e xin ít động lực để mai vào mới cho mama em cái:(( mua cho mama nên camerun quá àh. Lại mua mới chứ k mua bằng tài khoản em. Liệu thứ 5 có bị xả hàng bắt đáy hôm thứ 6 tuần trc k anh

1 Likes

Mấy anh bạn em toàn hệ ptkt hỏi vào mới toàn bảo thôi thôi🥲

1 Likes

E vs bạn e múc làm gì, có tiền ko, a đang cần cắm thận lấy tiền múc CII, CII lên 20x a lấy lại!

12 Likes

Thành phần cứ đi hỏi thế này thì làm sao đủ dũng khí để giữ được siêu cổ, tốt nhất đừng mua

NG KHÁC KHÔNG CÓ TAY CHÂN, ĐẦU ÓC À :slight_smile: sao phải mua hộ

Cầm tiền ng khác đi chơi mà không tin tưởng thì nghỉ đi

1 Likes