Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

BDS tăng chóng mặt và hệ luỵ: Lên tivi mà mua đất, cổ đất cho rẻ

1 Likes

CEO bán 18/12/2021

Cân tiền nhé

1 Likes

Thứ 2 hàng T+ vol 31 triệu cổ về liệu có giá đỏ để vào không các bác?

T cọc từ t 0 -t 20. Tăng trong kỳ vọng. T21-t 30 lình xình or giảm nhẹ chờ tin nộp 50% .Nếu tin tốt Cii lại phi vài t+

Tài phiệt đi trc ae tầm 15-20 nên đừng lôi mua bán ra nói.
15 -20 năm trc a Vượng vác 300tr đô về làm Bà triệu, vinpearl, bao thằng chê rồ. Giờ thì vác 300tr ra hỏi mua xem.

3 Likes

Rất thích anh phân tích

1 Likes

6

3 Likes

Chào ca sĩ Đàm Vĩnh Hưng nhé!

2 Likes

Cảm ơn anh! Bài viết của anh hay quá!

1 Likes

Vol lớn chứng tỏ người cũ xả hàng xong rồi, giờ là cổ đông mới thôi ! Mai sẽ hứa hẹn ce đó ! Anh em ai cũng me hết

vụ đấu giá ko biết thực tế có nộp tiền hay ko thì chưa rõ, hô hào nhau CII mấy chục mấy trăm ha đất Thủ Thiêm vậy sao bỏ 25k tỷ mua 1 lô đất đó thì ko mua luôn 3 4 cái công ty như CII để lấy mấy lô luôn tội gì mất công đi đấu giá 1 lô bé tẹo vậy ta! Thật nghịch lý :)))))))

2 Likes

Ngu nó vừa thôi. Đất đấu giá là bên bán muốn bán và chỉ bán cho người mua giá cao nhất. Còn trên sàn chứng khoán mày đi mua được 30% là khoai lắm rồi con ah. Mày mà gom được 30% có khi lúc đó vốn hoá đã là 5tỷ đô rồi.

5 Likes

A7 truyền bí kíp

1 Likes

Tuổi trẻ chưa trải sự đời rồi, thơ ngây quá…Không thấy hổ gầm cứ ngỡ rừng xanh vô chủ hả, tưởng cty nhà người ta có tiền muốn thâu tóm là được sao, đừng nhìn dinh thự cổ CII bằng cái bề ngoài chỉ nhìn thấy quản gia mà tưởng nhà vô chủ ai muốn vô cũng được là sai lầm lớn nha…kkk

Cứ chờ xem có mua ko hay bỏ cọc như mấy lần trước đã ku nhé, còn các tính toán của các nhà tài phiệt mà mày cũng nhìn ra thì đã méo ngồi đây cào phím đâu :joy::joy::joy:

nói vậy cho vui thôi chứ. Ý của em là vậy nó tăng thì em ăn nó giảm thì em mất, cũng ko ảnh hưởng đến anh. :smiley: Còn lại cứ để thời gian kiểm chứng. he he

1 Likes

Haizzzz, AE húng quá!

2 Likes

Nghiện là ko có ngại nhé anh em

4 Likes