Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

ninh dương lan ngọc ah em gọi hết mai phương thuý đỗ mỹ linh vào đi em cii cân hết hoa hậu he he

1 Likes

Công ty TNHH Đô thị xanh Sài Gòn Long Khánh có bác nào nắm tiến độ 315 ha đồng nai hem

1 Likes

CII so hot

Sau quy hoạch tổng thể Long Khánh ms có tin. A Lọ giấu cmnr.

6 Likes

Long Khánh ngay cao tốc Sài Gòn Dầu giây, 35 phút đi từ thủ Thiêm, đất nhà đang sốt lắm bác.

2 Likes

Mới lên TP đang đợi Nhật quy hoạch tổng thể nên chắc xong ms có tin các dự án bds.

4 Likes

ko chym lợn ldg nữa hả b :grin:

Bác nhằm ai sao

Nước ngoài bán 5.5t cổ ăn thua gì, nó có bán 10t thì cầu cân hết. CII giờ hở ra là bị cướp sạch. Theo tin nội bộ thì quý 2 CII đc cấp 2 ha ở Quận 2 nhé

4 Likes

Em hỏi tí với ạ em tìm thì thấy bác giám đốc đầu tư CII là đại diện của công ty con này, nhưng công ty con này lại không thấy có trong danh sách các công ty con trong bctc thì tài sản này có thuộc cii không hay đang bị thất thoát ở đâu rồi

căng vậy bác, thiên thời sáng rực :innocent:

Mai ai rơi cho mình 10k với :upside_down_face:

1 Likes

Chim lợn mấy bác ơi. Chỉ đích danh CII. :))

Chim lợn cứ kêu còn đoàn người vẫn xếp hàng chờ được mua :slight_smile:

Các phương pháp định giá truyền thống chỉ dubgf đc trong thời bình ổn, thời tiền điên sẽ không đúng, chẳng có chuyên gia nào dự phóng dc giá x2 cả, chứ dừng nói hơn nữa, nên cứ tăng mạnh là cho rằng kỳ lạ ngay

3 Likes

Đề nghị các vị chuyên gia SSI show nhẹ cái tài khoản cá nhân xem có con BĐS nào không thì lúc đấy anh em mới tin chứ biết đâu lại mồm nói tay đặt lệnh thì ai mà chả thành chuyên gia được.

3 Likes

Chuyên gia đéo j mấy thằng đbrr ấy😞

ssi đang kẹp bank thép cả mả mà nên phải hô bank thép là đúng rồi

vẫn rẻ lắm anh em ah https://vietnammoi.vn/gia-can-ho-tai-lo-3-12-cua-tan-hoang-minh-co-the-chua-phai-dat-nhat-thu-thiem-202201051021338.htm