Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Cái này ý nghĩa là CII BẮT NBB góp vốn để hình thành tài sản cho CII đấy, giống như bắt NBB góp vốn vào công ty TNHH Khu Bắc Thủ Thiêm nhưng NBB không được sở hữu miếng đất nào ở Thủ Thiêm cả. Chỉ CII được lợi.

1 Likes

A muốn chim lợn để mua hàng cho ng thân nhưng thực sự rẻ đc giá nhưng lại rẻ con người nên chắc a phải vào giá cao rồi. :hot_face:

8 Likes

CII khả năng cao kết phiên hôm nay đóng ở mức giá cao nhất , không loại trừ giá trần

4 Likes

CII mạnh hơn CEO nhiều lần…

2 Likes

CEO đã tăng 10 lần còn CII mới tăng có tí thôi dư địa CII còn lên nhiều

NBB bị CII ăn hết rồi mua làm đếch gì nữa. Tất cả quỹ đất của NBB sớm hay muộn đều bị CII lấy hết thôi.

Đơn cử, Quý 3/2021 NBB báo lãi tài chính nhờ chuyển nhượng 30% dự án De Lagi cho CII với mức giá cực rẻ mạt chỉ 2xx tỷ ==> CII nó ăn sạch quỹ đất của NBB trước là dự án Sơn Tịnh, nay là dự án De Lagi ==> Cổ đông nhỏ lẻ NBB mất hết

1 Likes

E nghĩ cii phiên chiều mới ce. Sáng ce nhẹ nhẹ thoáng qua :joy::joy:. Nó toàn vậy trừ mấy trần cứng

CII là cua đã được nấu chín đặt lên bàn ăn rồi

Tôi đã nói rồi là quý 2 CII sẽ nhận thêm 2ha đất ở quận 2. CII đc cái là quỹ đất cứ đẻ thêm ra ở tương lai nên với CII lên 500k ko gì là ko thể

2 Likes

Nay T3 hàng giá rẻ về. Sáng nhúng đỏ, chiều 3% xanh.

1 Likes

tân hoàng minh đến hạn là bao giờ nộp tiền cọc ạ, mấy tháng ạ, nếu họ nộp hay ko mình có biết ko

CII hàng ngon, tiềm năng mạnh, múc hot to die! ăn x3x5x10 tài khoảng! (các chiên za đang kiến nghị Thủ tướng CP về vụ đấu giá đất Thủ Thiêm, kệ mịa bọn nó. Có ít thì giá đất bây giờ cũng đã lên một mặt bằng khác xưa nhiều rồi, chỉ cần 1ty/m2 thôi không cần 2,4ty thì cũng x3x5 rồi)

1 Likes

Khoảng đầu tháng 2 bác nhé, nếu họ nộp thì báo sẽ đăng thôi

hôm nay cii chắc là ko ce đâu mà một màu tím lịm thôi…hehe

các bác lúc nào xả hàng báo em với nhá ^^

Tks ae nhé! Đc tí giá tốt!

8 Likes

Đỏ mình lại húp thêm 1 ít :gift:

bán nhanh bank, thép sang dòng BĐS mới có tết ấm no

Ae chú ý bọn bank đang thoát hàng sang cướp cổ bds. Ae ko rơi hàng nhé

1 Likes

Múc nhanh được giá đỏ

2 Likes