Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

A7 tầm nhìn 15 năm, tôi chỉ đc 2 năm!

13 Likes

Tôi có tiền tôi mua cả công ty CII luôn vì vốn hóa gần 11K tỷ, tài sản tận 60K tỷ.

Hay mấy anh em mua đứt CII nhỉ? A Lọ cũng đang sợ mất ghế.

Chốt lại năm 2022 CII ko dưới 300K.

Giá CII năm 2022-2023 = BOT(bơm tiền, đầu tư.công, cao tốc BN) + giá quỹ đất Thủ Thiêm + 355ha đất Đồng Nai + 65.5% cổ phần NBB(bán bị mua ngay vì NBB quỹ đất Thủ Thiêm vô đối) +…các tài sản khác = 1.5 triệu/cổ phiếu.

Vậy có tiền là mua ngay CII

8 Likes

Nghe bác nói vậy, thứ 2 e all in với con này, hi vọng về một tương lai tốt đẹp :relaxed:

1 Likes

Khổ cái là bây h room margin cii hết rồi. Bây h toàn phải mua tiền tươi, cơ hội all in full margin mà ko làm đươck

1 Likes

xèng về lại múc CII

1 Likes

CII có 315 ha Long Khánh- Đồng nai đấy

3 Likes

Quả này mà đc bán đấu giá thì có mà ối dồi ôi luôn a nhỉ ….

Qua đó có thể thấy cổ đông CII đúng là số đỏ thật toàn tin hot ra liên tục. Lên 500k là hiển nhiên thôi😀

5 Likes

CEO mà all in thôi tuần sau ko còn giá dưới 1xx đâu CEO sẽ vượt DIG sớm thôi

https://fireant.page.link/WH2ZnPJ1fMwC88vw5 nay chim lợn rợp trời rất tiếc các bank báo ko cho vay rồi nhưng thm đã nộp đủ tiền ok baby

2 Likes

Thứ 2 phiên chiều kết phiên dư mua trần 10 triệu.

Có tin là THM đã thanh toán sớm 10k tỷ, ae biết thế là sao rồi nhỉ! Nắm chặt, giữ chắc, giết ko buông

2 Likes

Hôm t6 e cũng có hóng đc là đã nộp 1 phần tiền mà thấy nay thêm tin này nữa chắc e nghĩ 6-70% là thật​:upside_down_face::upside_down_face:

Nộp là chắc rồi, ko nộp bị quy vào tội lũng loạn thị trường bđs và bay màu khỏi nghành bđs ngay, có tin là THM đã nọp 10 k tỏi vào NH VCB roài! Thứ 2 Cii bung nóc, các anh cũng đã dự rồi nên ra tin bán cp quỹ!

2 Likes
1 Likes

CII tiếp tục hưởng lợi từ gói kích cầu

Tần Hoàng Minh được A7 khẳng định

Việc bán cổ phiếu quỹ là tốt cho các nhà đầu tư để thực hiện hóa các dự án

image

8 Likes

Cuối năm 2022 CII không dưới giá 300. Viên ngọc sáng nhất tam sang năm 2022. Có được hàng như giữ được kim cương, ăn ngon ngủ kỹ…

2 Likes

Ông TS Du này nói rất chuẩn, hợp suy nghĩ với tôi thế cơ chứ.

1 Likes

Trên TTCK ko có 1 mã nào hội đủ tất cả các yếu tố thời thượng như BDS kim cương, đầu tư công, BOT, 2 nhà máy nước như CII cả nên em nó mới là ngôi sao sáng nhất, ko có 1 mã nào có thể so sánh đc.

2 Likes