Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

trong bctc của nó có hơn 9ha khu vực đắc địa như lô THM mua. Nhưng lô 3.1ha, 4.7, 3.2,3.15 nó bán rồi thu về hơn 5k tỷ mặc dù 4 lô đó phải 20k tỷ vậy có phải bán lúa non không?

1 Likes

THM lên mạng mà tra nhiều phiên đấu giá xong không nộp tiền. nếu lô đất TH này nó không nộp thì có thể bán tháo chạy.

1 Likes

Đùa, tưởng tin bên trong thế nào. Bác lôi cái này phân tích đúng trình mẫu giáo. Sao ko lục mịa nó 10-20 năm trươc sao đất thủ thiêm vài triệu/m2. Thôi cho bác đúng, CII ko có gì, cổ đông mua giá 2x-20x-40x là ảo!

5 Likes

mặc dù bỏ tỷ đô mua lô đất sao nó không mua cii cho nhanh có luôn 5 lô như vây. 1 là để PR đẩy giá khu vực hoặc lấy tên tuổi

2 Likes

cái tên đệ tử a7 chắc a7 thất vọng lắm.

1 Likes

Đó là quá khứ trc khi đấu giá diễn ra mà bác. Mình đâu thể đi so giá ip7 vs ip13 cho hiện tại. Còn lại giá trị của nó vẫn đang hiện hữu ở những lô còn lại mà bác…

Tôi bảo cho bác đúng. Cố nói làm gì cho lòi cái kém.
Sao ko hỏi con Ô Ba múc mẹ nó CII để được luôn NBB. Con ông 3 là những ai bác biết chưa mà phải chui xuống chiếu dưới!

4 Likes

Bác chưa trừ khoản vay 17k tỉ à :joy:

Đọc truyện sư tử và ch ó điên chưa?

1 Likes

hơn 1 tháng nữa để THM nộp tiền nộp chia làm 2 đợt . đấu giá xong làm thủ tục hành chính . còn nôp hay không là chuyện khác. tớ đoán vậy vẫn chờ xem thế nào

còn 4 lô nó bán lúa non hết rồi 1 lô đẩy ra sân sau. còn sắp đáo hạn trái phiếu 3000 tỷ. 4 lô bán giá phải 20k tỷ mà bán 5k tỷ. nếu THM k nộp tiền thì chạy không kịp

2 Likes

Thôi thôi, cho bác đúng!!!
20 năm trc A vượng vác 300tr đô về quất Bà triệu, Vinpearl thiên hạ bảo rồ. Giờ vác 3 tỷ đô đến hỏi mua xem sao.

3 Likes

Từ từ khoai sẽ nhừ Bác.

Việc bác nói tôi nghĩ ngay sau khi có tin đấu giá! Nếu tôi cố vấn cho THM tôi bảo huỷ mẹ cọc đi, quay sang múc CII đang 8,000 tỷ trả hẳn 30.000 tỷ múc trọn CII.
Nhưng cái tầm tài phiệt nó lại đíu như tầm ăn rau muống như mình. Họ nghĩ gì làm gì 10-20 năm sau thiên hạ mới biết.
Thế nhé!

16 Likes

đi đấu giá đất bao giờ chưa? nếu chưa thì thôi nhé. hô thì cứ hô>

1 Likes

Không có icon haha thả phát cười cho sướng… Đúng trình mẫu giáo thật… Haaa

2 Likes

gọi chủ pic phân tích hộ con CII này với?

1 Likes

Có biết đây là cao thủ bangbang1, đệ tử đầu tiên của a7 k đấy =))))

3 Likes

Ai nghĩ ngờ thì cứ nghi ngờ
Ai chưa rõ cần tìm hiểu thì cứ tìm hiểu
Ai phân vân thì cứ phân vân…kệ họ đi Anh.
Giờ mình ở trên tàu rồi, bao nhiêu người thèm muốn mà cứ lo, cứ sợ có dám mua đâu. Khi nào họ hết lo hết sợ thì CII đã lên 8x rồi.
Cơ hội không có nhiều, Ai đủ bản lĩnh, đủ kiến thức thì ăn thôi Anh. Chậm trễ thì tìm đâu ra một CII 3x nữa.

E mà phân tích như bác e mua đc mấy cty l14, nha, hdc… đất khắp vn haha