Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

CII còn kle6n dài dài het Q1 trên 100

TTCK thế giới đi trc hàng trăm năm và vẫn đi lên. Ckvn mới gần 20 năm, thời kì muốn ăn mà ko muốn làm chỉ có đi đầu tư chứng khoán đang đến. Mà việt nam tính hung hãn có thừa, F0 chấp tất. Chưa kể các đường dây trăm nghìn tỷ cờ bạc bị bắt, đội đó vào tham gia mới khoẻ. Bát mở 1 phát, bóng xuống 1 trận trăm triệu chỉ có cửa đc thua còn không ngại thì biên độ 7-10% quá nhạt. Tóm lại đề nghị Nhà nươc ra thêm luật hình sự thay vì chấp hành án tù giam, bắt phải ngồi đánh chứng cho tăng độ hung hãn trên TT, lập công chuộc tội đối với các Anh hùng Lương Sơn Bạc.

15 Likes

chuẩn bác oánh ck nhà nước thu phế đều lại ko tệ nạn

2 Likes

Vụ FLC đang có kiến nghị bắt ông Quyết phải mua lại số cổ phiếu đã bán ra. Toàn bộ chênh lệch từ số cổ phiếu bán ra so với số mua lại thì bị tịch thu xung quỹ làm gương.

1 Likes

K những thế còn phải phạt nó 100 tỏi nộp ngân sách nữa. Nhà nc đang cần tiền cứu giúp người nghèo

Chuẩn bị lại tranh cướp nhau.

Đọc cm của anh mà cười không ngậm được mồm :)))) em nguyện theo bác múc xúc húc :))

1 Likes

Hưởng lợi đtc số 1 CII

Bấm nút chưa các bác

Đến chịu mấy ông bà vác hàng ra bán giá này :disappointed:, CII đang rẻ như cho

1 Likes

Khốn nạn, lừa đảo như Q còi mà FLC chưa toi thì các cổ ngon cứ yên tâm bán thận mà quất!

11 Likes

Thay máu lên cho bền bác ạ

1 Likes

Hôm qua bạn em nó đu 61.5 nay vẫn thấy cười phớ lớ

1 Likes

bọn yuanta này lươn nhất cái sòng này

A Dũng Tân Hoàng Minh sắp đăng đàn báo khẳng định đã nộp 50%, CII lại ko có đỉnh.

NBB đã vượt CII, con đã vượt mẹ. CII đang sở hữu 65.5% NBB

4 Likes

Siêu cổ phiếu tam sàn. CII

1 Likes

Ai ôm cổ bank, chứng, thép nhìn cổ đất chắc sốt cả ruột nhỉ

Các bác rung cái lại gom đc khồi hangd, mai k cho thằng nào lên

1 Likes

Tây dừng bán, ông nào bị cái nó rung 1 phát, bỏ cả dép để chạy. Bước giá nhảy loạn xạ xuống 1% lại lên gần trần. :joy:

Qua ngày hôm nay CII sẽ lên 1 tầm khác :)) congras

1 Likes