Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Có đúng thì vẫn ôm chặt vì cii có sóng bđs đtc bot hưởng lợi từ gói htro của chính phủ. Thằng nào mua cũng như nhau cả

1 Likes

Cụ kiểm tra ntn? nghiêm túc đê, thấy chúng nó có đủ cả 3 trang dấu đỏ chót. Mẹ chơi úp quả này thì Tết nhất KAC gì nữa. Chờ thằng báo chính thống nào confirm phát xem tn … Nếu đúng thì chắc bị các Đại Ka ở trên ép rồi, CS kinh dị lắm … như ngồi trên đống lửa đây

Sợ hết phiên mai nó đính chính , tờ số 2 ko có dấu đỏ nhé

thị trường đang hỗn loạn, tin giả tin thật.

Sai tên người nhé bác, Thường trực Ban Bí thư là ông Võ Văn Thưởng mà lại ghi Nguyễn Văn Thưởng, cái dễ nhất mà còn thế thì không chấp nhận được

Võ Văn Thưởng , ko phải Nguyễn Văn Thưởng nha , chơi bẩn thật

CP nhấn nút bom hạt nhân bơm tiền , không nhanh chân trú ẩn vào TS thì còn cái nịt . Quan tâm chi đến THM ?
Ở VN thứ méo gì ko đắt hơn thế giới ? Vàng thì đắt hơn 12tr/luong . XE thì đắt 2-3-4 lần . Đất nó thuộc loại TS quý hiếm , méo đắt hơn mới là chuyện lạ .

1 Likes

khác nhau ông, 3 lô còn lại giá 470 và 574 tr/ m2 ngang trung tâm quận I thôi, còn ông 1 tỷ / m2 cao hơn chưa biết có lấy không, còn ông TMH trả 2,4 tỷ/ m2 bỏ rồi.

mua thấp nó bảo làm thất thoát, mua cao nó bảo gây nhiễu loạn. Khó sống thật.

3 Likes
  1. Tâm thư không phải là văn bản, nên không có dấu má chức danh
  2. Tâm thư mang tính chỉ trích bộ trưởng nên không phù hợp

PIC tính giá đất CII x 300tr/ m2 giẻ rách thôi! 2,4 tỷ thì CII giá 800.000 đ/cp.

17 Likes

Công ty TNHH một thành viên không có chức danh chủ tịch hội đồng quản trị nhé.

1 Likes

Đúng vậy ạ, có hay không có THM thì cii giá dưới 1xx cũng là quá rẻ :slight_smile:

1 Likes

biết đâu lại tốt cho C2, việc giao 3.16 lại đẩy nhanh thủ tục.

1 Likes

Nếu đất CII định giá 300tr /mét thì CII xứng đáng 150k/CP roài

1 Likes

Tin fake, giáp lai 3 trang ko đúng, tên bác Võ Văn Thưởng thì viết Nguyễn Văn Thưởng…

2 Likes

Nguyên tắc cơ bản kí xong rồi, mới đóng dấu. Tin fake thằng nào làm, đóng dấu rồi kí đè lên thế.

tin tốt, sáng mai e lại có giá tốt để gom C2

Cho dù bỏ, mình chấp lun, mình gom tiếp

1 Likes

Cafef xóa bài rồi các bác , con mịe chúng nó

CII lên nổi 300K ko cụ ơi. Bọn THM mà bỏ cọc thật phải đề xuất xử hình sự, thành án lệ cho bọn nó thôi cái trò đấu giá bố láo đi.

2 Likes