DLG - trở về thời Zoombie hay tái sinh thành nhân?

image

DLG dưới sự lãnh đạo của 1 doanh nhân cuồi bắp đã biến thành Zoombie 1 thời gian dài những tưởng đã phân hủy nhưng bất ngờ sống lại. Những tưởng sau khi sống lại sẽ trở lại thành người, ai ngờ là 1 con quỷ hút máu bà con nhỏ lẻ…

Sau thời gian dài hút máu, không biết nó sẽ biến thành người hay trở lại làm Zoombie tiếp???

Nhìn Chart thì tích lũy quanh vùng 2.6x-3.2x rất lâu rồi. Nếu lần này break thành công 3.2 thì sẽ lên 5.x-6.5…rồi sau đó chỉnh tích lũy vùng 4.x-5.4x…rồi sẽ phi tiếp lên 7.x-8.5

3 Likes

topic mới hả bác

1 Likes

Vòng mới topic mới

1 Likes

Topic cho chu kỳ mới. Chu kỳ củ từ 2.0x lên 4.2x chỉnh về 2.6x -3.2x gom cả tháng hơn. Chu kỳ mới từ 2.6x lên 6.x chỉnh về 4.4x-5.2x thu gom tiếp.

3 Likes

Xoá pos củ cho đỡ loãng đi bác ơi

1 Likes

Khi nào thị trường điều chỉnh thì em nó sẽ phi

2 Likes

Thôi cứ để khi nào DLG thật sự vào chu kỳ mới xóa sẽ hay hơn.

1 Likes

Theo như phân tích của em thì dlg đã gom được 95% rồi nên mới giám rũ xuống 2,7.để xem có ae nòa yếu bóng vía không để hốt thành 98% dự báo sẽ điều chỉnh xuống 1-3 phiên nửa rồi chạy ngang đợi đợ dòng tiền ,khi trần khoảng trên 10 phiên khoảng 2-3 tuần, lúc này dòng tiền không còn ở blu nửa thì lúc này ,mới có gà vào để úp bô

2 Likes

Giả dụ nếu bây giờ mà chạy thì rất khó có thể úp bô ae được ,vì chưa có câu truyện gì kể cho gà nghe cả, vì bg gà sợ hủy niêm yết ,phải đợi gần bctc ,có câu truyện gì đó hay hay đã nên anh em có nóng vội thì lượn vài vòng sang banh vs ck đi rồi quay lại vẫn chưa muộn đâu nhé

2 Likes

Con hàng kém chất lượng nên cứ phải có tin mới tăng được , buồn thật .Mà tăng được 1 tí lại giảm không phanh luôn .

2 Likes

Không có tin mới kéo lên rồi ai vào để các anh úp bô , không có câu truyện mà úp bô thì không ăn thua, từ đó ta phải có câu truyện hay mới úp bô đc

2 Likes

Bên ■■■■ thấy có bác bảo ôm tới cuối năm thì lời 500 củ :)))

1 Likes

Cứ theo bọn tây mà đánh , nó bán thì khả năng còn giá thấp hơn .Có khi nó biết tin gì xấu nên chuồn trước rồi .

1 Likes

Nay thấy có tín hiệu chạy rồi các bác, có vẻ 3-4 phiên giảm sâu vừa rồi lái đã gom đủ hàng giờ mới đánh lên nhưng liệu nó có vượt đươc đỉnh cũ không nhỉ

1 Likes

Nếu đợt này vượt 3.0 thì chính thức vào chu kỳ mới lên 5.x-7.x nhé.

2 Likes

Chung thuyền với bác :)))

1 Likes

DLG nay CE rồi bác ơi, sắp bước vào chu kì mới rồi

1 Likes

Sắp họp cổ đông rồi, mình nghĩ thiên hướng sẽ đánh lên vì chắc có tin gì tốt về doanh nghiệp và khkq. Hi vọng đọt này vào guồng và chạy như TSC. Tích lũy quá lâu rồi

2 Likes

Thôi đừng nằm mơ bác ơi. DLG mà mơ như TSC là thua rồi. DLG giá target cao nhất là 8.x-10.x trong năm 2021 thôi.

1 Likes

TSC thì quá đỉnh rồi, không mơ như TSC đâu như bác thôi 8-10 năm nay là tốt rồi.

1 Likes