DLG - trở về thời Zoombie hay tái sinh thành nhân?

Giả dụ nếu bây giờ mà chạy thì rất khó có thể úp bô ae được ,vì chưa có câu truyện gì kể cho gà nghe cả, vì bg gà sợ hủy niêm yết ,phải đợi gần bctc ,có câu truyện gì đó hay hay đã nên anh em có nóng vội thì lượn vài vòng sang banh vs ck đi rồi quay lại vẫn chưa muộn đâu nhé

2 Likes

Con hàng kém chất lượng nên cứ phải có tin mới tăng được , buồn thật .Mà tăng được 1 tí lại giảm không phanh luôn .

2 Likes

Không có tin mới kéo lên rồi ai vào để các anh úp bô , không có câu truyện mà úp bô thì không ăn thua, từ đó ta phải có câu truyện hay mới úp bô đc

2 Likes

Bên ■■■■ thấy có bác bảo ôm tới cuối năm thì lời 500 củ :)))

1 Likes

Cứ theo bọn tây mà đánh , nó bán thì khả năng còn giá thấp hơn .Có khi nó biết tin gì xấu nên chuồn trước rồi .

1 Likes

Nay thấy có tín hiệu chạy rồi các bác, có vẻ 3-4 phiên giảm sâu vừa rồi lái đã gom đủ hàng giờ mới đánh lên nhưng liệu nó có vượt đươc đỉnh cũ không nhỉ

1 Likes

Nếu đợt này vượt 3.0 thì chính thức vào chu kỳ mới lên 5.x-7.x nhé.

2 Likes

Chung thuyền với bác :)))

1 Likes

DLG nay CE rồi bác ơi, sắp bước vào chu kì mới rồi

1 Likes

Sắp họp cổ đông rồi, mình nghĩ thiên hướng sẽ đánh lên vì chắc có tin gì tốt về doanh nghiệp và khkq. Hi vọng đọt này vào guồng và chạy như TSC. Tích lũy quá lâu rồi

2 Likes

Thôi đừng nằm mơ bác ơi. DLG mà mơ như TSC là thua rồi. DLG giá target cao nhất là 8.x-10.x trong năm 2021 thôi.

1 Likes

TSC thì quá đỉnh rồi, không mơ như TSC đâu như bác thôi 8-10 năm nay là tốt rồi.

1 Likes

Không biết đợt này phi đến khi có báo cáo quý 2 hay là chỉ đến đại hội thôi thế bác ocean

1 Likes

Theo tính toán và phân tích nhịp này DLG chỉ lên 3.4-3.8 rồi chỉnh về tích lũy vùng 3.2-3.5 tới khi có bctc quý 2 hoặc có tin gì đó đột biến mới phi tiếp.

1 Likes

Zombie :))

1 Likes

Chuẩn bị 19\ 6 lại có quà cho ae nhé

2 Likes

Từ nay đến 19 chắc được tầm 40% lãi ,rồi lại tiếp vòng sau,ae nhớ canh chốt hông lại phân hủy đấy

2 Likes

Đại hội này không biết bác Pháp hứa gì , bác hô 19/6 có khi anh em tuần sau đã xuống hết rồi .DLg này đánh khó chịu nên hơi rung 1 tí là anh em chạy nhanh lắm .

1 Likes

Đợt này có Game lớn lên tàu còn kịp

1 Likes