Đoản khúc cuộc đời

Năm ngoài tháng 12 âm lịch đẫm máu, còn năm nay ko còn đẫm máu nữa vì bây giờ đang ảm đạm rồi, dòng tiền bây giờ đang thận trọng nên khó kéo lên trước tết được hả các bác

2 Likes

Mai vẫn đẫm máu :slight_smile:

2 Likes

Of cụ T.11

7 Likes

Cụ BN k nói thẳng trên này nhg cụ ấy nói chuyện vs tôi hãy lường trg hợp A(12345 từ 1537 về 873), B(abc từ 873 lên 1100), C (12345 từ 1100 về 740/840). Cụ BN có nhắc ở trg chủ đề này về việc đa số Fed phải đảo chiều đc 1 đoạn thì ttck ms đảo chiều sag tăng.

12 Likes

anh @Bach_nam cho em xin nhận định cổ CTI với, em cầm mà thấy nó đang SW mãi quanh khu 12

3 Likes

Trong trường hợp này nên dự phòng tiền để trung bình giá khi nó đi hướng xấu. Nó đang dạng ngóng thị trường và tình hình doanh nghiệp. Sóng 5 chưa xác định đã xong nên trường hợp xấu sẽ về khu dưới 10k để hoàn thiện sóng. Trong kịch bản tích cực vượt qua được đỉnh ngắn hạn vừa rồi thì có hai mục tiêu bên trên.

4 Likes

Em cảm ơn anh

2 Likes

Bác hình như lạc quan quá? Ngắn hạn sideway, trung hạn sideway, dài hạn vẫn là downtrend nhé.

3 Likes

Bạn đang hiểu lầm thì phải. Sóng đang diễn ra Nam gọi là ngắn hạn. Sóng trung hạn là sóng chỉnh từ 1537 tới nay. Dài hạn là sau khi chỉnh trung hạn xong sẽ vào sóng tăng.

5 Likes

à, vậy là khác nhau ở cách nhìn về timeline thôi. Cái bác nhìn dài hạn thì với em là siêu dài, còn cái bác nhìn trung thì với em đã là dài rồi.

2 Likes

a @bach_nam ơi cho e xin chút review về BCC với ạ

2 Likes

Nó đang đi nhịp chỉnh xác suất cao hơn so với lên sóng tiếp, đi theo đường tím hoặc đỏ, canh vùng thấp gom nếu đầu tư nó. Vùng đáy vừa rồi cơ bản là chỉnh xong sóng, nếu có xấu thì quan sát ở mục tiêu bên dưới khu 3-4k.

6 Likes

vâng em cám ơn a ạ

2 Likes

APS về lại 3 4 thì ngon a nhỉ

4 Likes

Chúc a Nam và gia đình năm mới mạnh khỏe, bình an a nhé !

4 Likes

Cảm ơn em! Happy new year! I do hope all your dreams and plans come true. May your coming year be full of opportunities and success.

Năm Dần buồn biết bao nhiêu,
Up trend gom góp rồi tiêu down trend.
Dù thất bại hay thành công,
Năm Mão vui vẻ, thành công dễ dàng.
Chúc cho chị em xinh ra,
Các lái khỏe mạnh xông pha lên đỉnh.
Chúc cho đàn ông tứ phương,
Kiếm tiền hợp pháp, hậu phương khỏi phiền.
Túm lại xin chúc bà con,
Đầu tư khoản nhỏ, lời to thu về.

24 Likes

Đúng là thơ aN thì k lẫn đi đâu dc. :rofl::rofl:
Nhắc thơ lại nhớ nàng thơ @Hanoi2021 a nhỉ. :relieved:

5 Likes

Nàng vẫn thỉnh thoảng vô F nhưng không đăng nhập thôi, anh đoán thế.

8 Likes

Tổng kết năm 2022 thất bại quá các bác ạ, ra đi bằng 1 năm lương đi làm.

1 Likes

Còn cả 1 chu kì để lấy lại cơ mà

1 Likes