Đoản khúc cuộc đời

nhờ anh BachNam nhận địch giúp em vds và tci. e đang quan tâm vùng gom trung hạn và các mục tiêu trước mắt ạ. e cảm ơn

4 Likes

Có hàng thì bán chốt đi chờ gì nữa, đến đoạn rủi ro cao rồi. Cấu trúc tích cực thì có thể đạt các mục tiêu bên trên, mua mới thì không nên động vào nữa.

6 Likes

Chọn đầu tư dài mã chứng khoán sao không chọn mã có cơ sở nền tảng tốt để đầu tư cho an toàn? Hiện tại có các mục tiêu và dự đoán sóng chỉnh như hình, quan sát các mức để có kế hoạch. Do hai mã mới niêm yết và không có nhiều thông tin nên cơ sở đánh giá có thể không đủ tin cậy.

7 Likes

dạ. e cảm ơn a nhiều. e canh vào ra mấy e mini cho nó sốc. :smiling_face:

3 Likes

Nhờ a nam xem qua pan và tar. Giá gạo xk ổn mà nó vẫn chưa chạy bao nhiêu

3 Likes

Pan chạy được hơn 50% từ đáy, TAR chạy được 100%, không biết em nói cái gì không được bao nhiêu.

Pan cơ bản xong sóng chỉnh trung hạn nên chờ gom vùng thấp cho mục tiêu dài hạn, xem xét thì nó đang tích lũy cho giai đoạn tăng trưởng cao đấy. Còn cái anh kia cho chạy như thế nào thì quan sát thêm. Nó vẫn đang ở một trong hai sóng chạy như anh dự đoán trong năm. Hiện tại xu hướng sideway up nhưng mục tiêu không còn nhiều.

TAR thì anh chưa nghiên cứu nội tại nhưng sóng cũng đang chạy tương tự PAN đoạn này.

7 Likes

Nam vừa nhận tin dữ có tang gia nên Nam không hỗ trợ mọi người một thời gian. Chúc mọi người gặp nhiều thuận lợi may mắn!

17 Likes

ôi… hic… em xin chia buồn với gia đình anh ạ. :pray:

1 Likes

A Di Đà Phật!

1 Likes

Em xin chia buồn cùng anh Nam và gia đình ạ. Thành kính phân ưu!

1 Likes

E xin chia buồn cùng a và gđ ạ

2 Likes

xin gửi lời chia buồn tới đại gia đình ạ

1 Likes

Em xin chia buồn cùng anh và gia đình ạ!
A di đà phật! :pray: :pray: :pray:

2 Likes

Em xin chia buồn sâu sắc cùng anh và gia đình ạ!

2 Likes

Chia buồn cùng a và gia đình. Giữ gìn sức khoẻ a nhé

2 Likes

Xin chia buồn với gđ Bach_Nam.

1 Likes

chia buồn cùng anh và gia đình !

1 Likes

Xin chia buồn cùng anh và gia đình ạ :pray:

4 Likes

Em xin chia buồn cùng gia đình anh Nam ạ

3 Likes

Xin đc chia buồn cùng gd a ạ!