Đoản khúc cuộc đời

Chào anh Nam lâu lắm em mới vào F247 xông lại nhà đây a. Anh đánh giá giúp em con Mbg với a. Lâu lâu có em nào ngon không a

3 Likes

Theo như cách chạy thì nó đi xong đáy 2 r a nhỉ

3 Likes

A view giúp e mã HDC nhịp hồi này lên đc bảo nhiêu với ạ. E đang -50% mã này và chiếm 90% tỉ trọng.

2 Likes

Cụ xem còm này

4 Likes

Em quan các mục tiêu hồi như hình Huongduong tìm hộ để có sự tính toán cho mình.

6 Likes

Mất lớn được lớn, người đánh thì quan sát biết điểm vào và dừng, cầm dài thì nên tìm hiểu FA thêm để quyết định, thị trường chứng khoán chúng ta rồi cũng theo các nước đi trước để phát triển theo thôi.

9 Likes

Có, anh nhặt được HPG làm 3 cây CE.
MBG thì quan sát hướng đi của nó hoặc có thể cầm lâu dài khu 3 vừa rồi đó. Chưa mua thì quan sát hành động test ra sao.

5 Likes

A nam cho e nhận xét con APH dc k ạ?

2 Likes

Không dự đoán đáy được đâu bạn, chỉ có cách xem xét nội tại doanh nghiệp để đầu tư dài hạn chẳng hạn thì chia nhỏ gom thôi. Nó đang giai đoạn đầu tư mở rộng nữa nên nội tại doanh nghiệp chưa cải thiện được ngay, ngành lại gặp bất lợi khi giá dầu chưa trở về mức bình thường (riêng), chung thì thị trường chứng khoán vẫn còn những rủi ro chưa lường hết được.

6 Likes

Vâng ạ. Thank bác nhiều

1 Likes

Ngẫm cụ cảnh báo

3 Likes

Chúc cụ ngày đặc biệt vui vẻ!

4 Likes

Mai 20/11 ngày đặc biết nữa anh ơi.

3 Likes

Cụ vừa là bạn vừa là thầy của tôi (tự tôi nhận, cụ k nhận), thành quả k phải phét lác x3 tk sóng up, sóng down vẫn ăn
Screenshot 2022-10-10 140005

image

6 Likes

Vâng. em thấy cụ tâm đắc với học trò anh lắm ấy a. Em thì toang. May đợt này giảm điểm ko dính nhưng bị trấn thương nhịp trước hôm 16 may bắt đáy thành công . Bờ còn xa quá

1 Likes

em cg chúc ké ạ. Cũng cuối ngày rồi. Chúc a 1 ngày ý nghĩa và mọi thứ mới đều viên mãn ạ. :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face: @Bach_nam

4 Likes

chắc cụ ấy say rồi

3 Likes

:blush::blush: cũng đáng say 1 bữa mà a. Sang năm lại năm đẹp nữa nhể. :stuck_out_tongue:

3 Likes

tỉu lượng of vợ cụ ấy hơn, say là chắc

2 Likes

Thế anh sắp được nghe thơ bác Nam đấy. Say rươu thơ như nước chảy

7 Likes