Đoản khúc cuộc đời

Anh không có nhóm, anh là người không nhà, lang thang tìm niềm vui, chán thì về nhà trồng rau, hoa ăn ngắm. :rofl: :rofl: :rofl:

12 Likes

Nam có gì sẵn sàng chỉ, chưa biết cái gì sẵn sàng học. Vấn đề ở người hỏi.

16 Likes

A đơn giản để lại hình ảnh thật khó quên. Chúng e muốn nhắn tin với a thường xuyên và kịp thời trong phiên giao dịch ko dc à anh? Hihi

3 Likes

Rảnh thì anh mới nhắn được thôi, có gì cứ nhắn ở trên này, anh có thời gian sẽ trả lời. Anh còn công việc của anh nữa mà.

11 Likes

Dạ anh. E cám ơn a ạ.

3 Likes

Cụ nói giảm nói tránh đấy
Screenshot 2022-11-27 231131

4 Likes

em cũng giống bác mà :slight_smile: Đợi nó chỉnh rồi vào lại :slight_smile:

2 Likes

Em cảm ơn Anh @Bach_Nam nha

Nó chạy kiểu này vào lại làm gì nữa bác, ít nhất nhịp này bỏ qua nó được rồi :smiley:

2 Likes

Có dấu hiệu chỉnh em chạy nốt :))))))))

2 Likes

nay có phải là phiên FTD không anh?

2 Likes

Nó cũng như bao các chỉ báo khác thôi, cũng có xác suất đúng sai, hãy quan sát kỹ thuật để có hành động phù hợp, hiện tại phái sinh chưa vượt được đỉnh hồi phục lần này, điểm stoploss cho sự giảm điểm của index là 994 (biên 1002), khi vượt qua đó thì mới tiếp tục đà tăng điểm.

8 Likes

vâng e cám ơn anh

2 Likes

Vượt qua và tiếp tục tăng điểm thì cũng đến lúc chỉnh khi đạt mấy đỉnh gần (1040-1068) để tìm kiếm sự cân bằng, tạo đáy, đội này vẫn gom short, không biết có chim mồi không nhưng cũng nên đề phòng.

9 Likes

DIG: Nổ vol 57 triệu ngày 9/11 tại giá 13.400, giảm sàn 4 phiên và tạo đáy 10.100 ngày 15/11. Tăng 38% từ đáy (5 cây CE) tại 28/11

=> PDR nổ vol 36 triệu ngày 22/11 tạu giá 15.850, giảm sàn đến nay đã 4 phiên.

=> Sắp rồi đấy!!!

1 Likes

Stoch các chỉ số khung H1 đạt 100 và đang có dấu hiệu cắt xuống, chỉnh ngắn hạn trong phiên có thể diễn ra sắp tới và đầu phiên chiều, xem nó chỉnh / test thế nào.

11 Likes

vâng anh e cũng đang short 87

1 Likes

Hăng thế, kéo phái sinh dễ lắm nên cẩn thận, nó vẫn bám đường NMA khung M5 để đi lên.

5 Likes

Nó có sự phân kỳ nhưng không biết nó kéo đến đâu

9 Likes

ui em đóng short rôi anh ơi, NVL đc cứu rồi :smiley:

3 Likes