Đoản khúc cuộc đời

Em tham khảo cái này, cơ bản mục tiêu là đạt, mục tiêu cao hơn khu 52, không nên vào khi nó đã lên khu vực này.

6 Likes

e đu đỉnh 60 á anh…có nên bán tầm giấ 48-49 cơ cấu sang con khác ko a nhi

Cái này thì em nên nghiên cứu kỹ hơn, BDI chưa tạo đáy được nên còn rủi ro, sang năm nó chi phí khấu hao lớn nên lợi nhuận bị ảnh hưởng, vĩ mô thì chưa thật sự tốt, thị giá chưa rẻ.

3 Likes

Bác Son phán chuẩn đó hết số nợ nhanh thôi nhưng mà thời điểm chưa thích hợp để phát hành chuyển đổi thôi :slightly_smiling_face:

1 Likes

A @Bach_nam ơi cho e xin chút nhận định về PC1 và KSB với ạ. Em cám ơn a

2 Likes

PC1 có thể tham khảo cái này

KSB: Chạy hơi yếu, mai bật được thì đi theo đen, không thì chạy theo tím. Vùng đáy vừa rồi là cơ bản chỉnh xong sóng và gom loanh quanh đó cho dài hạn được nếu đánh dài hạn.

5 Likes

Em có cần nữa không? Anh có thấy em hỏi nhưng lúc đó anh bận nên anh không trả lời ngay được.

4 Likes

A cho e hỏi hng với ạ

1 Likes

Cũng oánh em này à? Hiện tại xác suất cao là nó đã tạo đáy dài hạn để vào nhịp tiếp theo, hiện tại quan sát sóng tím (tính toán), sau đó nội tại thuận lợi quan sát sóng đen (phác họa). Vẽ nhìn ngon thế thôi, chạy sóng thì cần thời gian và diễn biến nội tại của doanh nghiệp cùng với vĩ mô chung.

6 Likes

Cảm ơn a nhiều,nhập thêm e đầu cơ này nữa a ạ;còn 3 mã kia e vẫn ôm

2 Likes

Em nhiều xiền gớm nhỉ? HNG chạy bị bớt sóng đợt vừa rồi nên khả năng nó cần thêm thời gian, đợt này đang ủng hộ ngành nên có vẻ thuận lợi. Trước anh tính cho một bạn.

7 Likes

K có đâu a,e siêu nhỏ lẻ;vừa rồi bán ra một ít,dành tỉ trọng nhỏ cho hàng đầu cơ

3 Likes

Cũng nhiều cá lớn theo anh Dương.

4 Likes

Đó cũng là lí do e chọn hng chứ k pải hag,mặc dù hag có vẻ bốc lửa hơn,nhưng e k tin ông đức bằng ông dương

1 Likes

A Nam ơi, tình hình thị trường ngày mai ntn, cám ơn a!

2 Likes

Nam có để thông số cho mọi người theo dõi

8 Likes

Hiểu đơn giản nó thế này, có 3 kiểu đi sóng, chưa có nhịp rõ ràng nên tạm thời theo hành động giá kiểm tra chéo giữa các phương pháp.

8 Likes

E xin nhận định của a về IDC , e ôm từ trước tết đến giờ hii

1 Likes

Anh tắt máy chuẩn bị ngủ rồi, idc thì mục tiêu 40-45, chỉnh và thị trường thuận lợi nó lên khu 5x-65. Idi thì theo dõi tạm cái này

9 Likes

Cảm ơn a nhiều, good night

3 Likes