Đoản khúc cuộc đời

cuối tuần rồi, chúc Bach_nam và gia đình cùng ace có những ngày nghỉ cuối tuần, nghỉ lễ vui vẻ, đầm ấm bên gia đình.

3 Likes

Anh không biết nội tại có vấn đề gì không nhưng nó vận động như thế là yếu. Xác suất đang cho nhịp hồi lên, còn lên cao hơn theo cam là xác suất khá nhỏ, tạm thời quan sát khu 10 nếu breakdown theo đường đỏ để xem có kết thúc nhịp chỉnh được không. Các mục tiêu chỉnh mà anh vẽ trước kia là theo các mô hình, các điểm đánh dấu sẽ cho nhịp bật lại nhưng không dự đoán được đáy, nhịp tím ngắn nó hồi tốt hơn, còn phần bonus nhịp tím lên khu 15k thì không lên được, còn nó về sâu hay không thì không dự đoán được, hiểu nội tại và có chiều dài dữ liệu mới có dự đoán tốt hơn, nó mới niêm yết nên khó nhận xét, anh nghĩ nên canh nhịp hồi để hạ tỉ trọng, tỉ trọng còn lại thì nghiên cứu để xem xét lâu dài nếu có thể.

6 Likes

anh Nam xem giúp em VCI k thủng 30 thì có nên vào hàng k anh

1 Likes

Với anh thì anh sẽ không vào, xác suất lên vẫn cao nhưng nó đảo trend từ downtrend sang uptrend thì nhịp chỉnh sóng chính sẽ bắt đầu, trừ khi điều kiện quá thuận lợi cùng với thị trường tốt thì nó mới chỉnh ngắn. Giờ hãy coi nó là nhịp hồi của nhịp chỉnh đầu tiên chứ không phải nhịp tăng nữa. Mũi tên đen chỉ hai đường trend, điểm đảo trend. Muốn vào chờ chỉnh về base dưới của band khu 26, đường MA tích lũy đang ở 23.6k. Quan sát ở khu vực đó.

7 Likes

Em cảm ơn anh ạ !

2 Likes

A Nam cho e xin view DIG đi a

3 Likes

Nó đang gặp rừng đảo chiều ở 19-21k, biên lợi nhuận giờ không còn nhiều vì mục tiêu tích cực khu 22k. Đánh liều thì vào hàng mấy hôm trước chứ giờ vào thì liều quá.

8 Likes

Vào trend giảm thì theo anh nó sẽ về lại khu bao nhiêu ạ

1 Likes

em cảm ơn anh ah

3 Likes

Cảm ơn những kiến thức mà bạn đã chia sẻ. Chúc bạn và gia đình nghỉ lễ vui vẻ.

2 Likes

Đợi nó xem có break đỉnh được không. Nếu breakup được thì sóng chỉnh khoảng 12-14k. Không breakup được thì sóng chỉnh có thể về đáy, gần đáy. Nói chung phải xong nhịp thì tính toán sẽ chính xác hơn.

7 Likes

Quả nhiên là người có bản lĩnh Từng trải đấy :smile:

2 Likes

Cảm ơn bác chủ nhiều ạ! Bác vĩ đại quá ạ, em k nghĩ bác sẽ cho đâu ạ.

2 Likes

Cụ k thấy quyền tự quyết trg tay of cụ BN sao? Tệp import cụ có chia sẻ đâu. Vs lại chỉ có công cụ này k đủ. Tôi cg k đc cụ chia sẻ. Cụ mà theo dõi cụ BN từ đầu cụ sẽ biết những lúc ttck sập chỉ có cụ BN dám đứng ra nhận định, các thánh chạy hết.

3 Likes

Vâng, em cài xong kiểm tra xác suất đúng nhiều nên em tự thắc mắc ạ. Em k hiểu nên nghĩ bác chủ cho như vậy có ảnh hưởng gì k?

1 Likes

Sg tăng ng k biết cg thành thần cụ ơi, hơn nhau ở lúc khó khăn vs lại cụ kiếm đủ k ham của nữa ms có vc cụ đi h.trợ k công. Tôi vào vị trí đó k chắc tôi sẽ làm như cụ.

2 Likes

Em hiểu ạ, em chưa thấy ai nhận định k từ chối mã nào ở các F, ở đây em tìm được bác chủ khác mọi người. Em hình dung bác chủ k vụ lợi, k sợ bị ảnh hưởng danh tiếng mới làm được vậy.

3 Likes

Cụ ns vậy khác j ns cụ BN nx bậy.

1 Likes

Em k có ý đấy ạ, bác hiểu nhầm em rồi ạ. Em cất công ngồi liệt kê từ đầu đến giờ, em thấy bác chủ nhận định đúng rất nhiều ạ.

2 Likes

Công cụ bác chủ cho đỉnh cao quá ạ. Em dùng xem dj, tiền điện tử, đô la và các thứ khác cho kết quả đúng cao.

2 Likes