Đoản khúc cuộc đời

E cảm ơn a ạ.

2 Likes

Em cám ơn anh. Em cầm từ năm trước với KL lớn lỗ trên 30% lên giữ lại. Hiện còn lỗ 8% nên khả năng em giảm tỷ trọng.

2 Likes

Tùy quyết định của em bởi em nắm rõ nhất tình trạng tài khoản, sức chịu đựng và nguồn vốn hiện tại, tương lai. Khi đó em sẽ cân đối dễ hơn. Cần gì thì em trao đổi, anh biết anh sẽ hỗ trợ.

8 Likes

Vâng a.

3 Likes

Dòng chứng cũng có vẽ đang phân phối chờ nhịp chỉnh sóng 2 nhỉ?

3 Likes

T thấy dòng tiền vào yếu, có dấu hiệu phân kỳ 2-3 phiên nay. Nếu đi chắc cũng k còn đi dc xa nữa.

3 Likes

Vâng a!

2 Likes

A ơi Dig vượt đỉnh rồi thì nhịp chỉnh tới đây có khả năng về 15-16 như a nói nữa không ạ

Anh nói 15-16 khi nào em? Anh nói 12-14k. Nó đang đi nhịp chỉnh xác suất cao. Bản vẽ dưới cần cập nhật khi nó vượt 23.2k.

12 Likes

A ơi xem dùm e Asm với ạ.

3 Likes

Hic e nhớ nhầm ạ :)) E chỉ nhớ là giảm sâu thôi. Tks a

2 Likes

Hiện tại không nên mua mới, chờ vùng 7.7k và bên dưới để quan sát tình hình lúc đó mua.

8 Likes

Nhờ a Bach_nam chỉ giúp e điểm vào L14 !

1 Likes

Trên sàn bao nhiêu mã ngon sao mua l14 làm gì

2 Likes

Em không rành kỹ thuật thì em bỏ qua đi, chọn mã cơ bản mà đầu tư. May mắn thì không sao, không may mắn thì em ôm hận nhiều năm.

6 Likes

Stb, tcb, vnd, vhm còn ngon hơn là mua con l14 mà lại an toàn

5 Likes

Khó quá bỏ qua đi bác ơi, biết bao nhiêu mã tốt :smiling_face_with_tear:

3 Likes

Ok a Bach_nam, cảm ơn mọi người đã quan tâm e! E không làm mọi người lo lắng đâu ạ

4 Likes

Anh là người hiểu rõ nhất đội bên đó, trên F247 vẫn còn một số nick là đội bên đó những năm 2014-2016, sau đó tan rã sang F247 lùa mãi chẳng được đầu năm 2021, chỉ văng tục, copy paste là giỏi, sau lứa F0 vào do dịch, mộng mơ dễ lùa và một lớp F0 phải trả giá. Đánh sóng họ không phân phối giá xanh tím mà chủ yếu là phân phối giá đỏ, giá sàn.

16 Likes

Ok a Bach_nam, e biết ít về ck nên a nói gì thì e học hỏi a thui à. Chúc a và mọi người ngủ ngon! :sleeping:

3 Likes