Đoản khúc cuộc đời

Theo tôi hiểu, cụ BN vẽ sóng k vượt đc 1124 có nghĩa cụ dự đoán đi sóng chỉnh nhịp C, nhịp A từ 1124 về 1013, B từ 1013 lên hiện tại. Theo mô hình sóng điều chỉnh bearish gartly điều chỉnh về mt1 1046 xs 67%, mt2 1010 xs 45%, mô hình sai đến khi vượt 1139.

11 Likes

cảm ơn bác đã giải thích kỹ càng :smiley:

4 Likes

nay khả năng bất động sản kéo tiếp cứ luân phiên các dòng thế này chỉnh cũng khó

3 Likes

Anh Nam cho e xin nhận định về TTF ạ?

3 Likes

Nếu em không ra vào được thì đánh tỉ trọng nhỏ hoặc không tham gia.

4 Likes

Anh @Bach_nam nhận định giúp em NT2 được không ạ. Em cảm ơn anh.

3 Likes

Vùng định giá hợp lý khu 30k, chưa mua thì canh về thấp mua.

9 Likes

Bạn ấy là nam không phải là nữ. Tán nhầm rồi bạn ơi. :rofl:

4 Likes

hi cụ Nam,làm phiền cụ tý,nhờ cụ xem lại giúp con IDI trong nhịp tới tầm 2-6 tuần,thanks cụ nhiều,tàu ngầm ở pic cụ cũng kha khá nay ló mặt ra làm phiền và chào cụ câu,mong cụ thông cảm nhé

7 Likes

Làm gì mà khách sáo thế? Nếu không thủng 12k có thể lên mục tiêu khu 14k. Xác suất đi nhịp chỉnh cao hơn là lên sóng tiếp. Khả năng khó có đột biến về nội tại nên cần thêm thời gian. Kế hoạch doanh nghiệp đặt ra cũng thấp và quý 1 đã có sự sụt giảm mạnh về lợi nhuận. Đầu tư dài thì quan sát các điểm đánh dấu để gom.

11 Likes

thanks cụ nhiều nhé

2 Likes

Dạ em cảm ơn anh!

2 Likes

Sao cmt j mà hay xóa thế

1 Likes

Em chào bác chủ ạ. Em vẫn theo dõi bác nha.

1 Likes

Thanks bác, em cũng đang cầm IDI

2 Likes

Bạn cho mình hỏi bất động sản trong tương lai sẽ đi sóng như thế nào vậy? Mình không biết là nó sẽ đi ngang hay hồi lên và tạo đáy mới sâu hơn?

1 Likes

Xác suất đã tạo đáy cao hơn, còn rủi ro thì theo dõi thêm chứ không khẳng định được chắc chắn 100%.

8 Likes

Anh @Bach_nam cho em xin nhận định QNS giúp a?

2 Likes

Trên tradingview chưa cập nhật chia cổ tức của nó nên vẽ sẽ không đúng. Anh định giá hợp lý của nó khu 40-42k. Vì thế quan sát khu đó và bên dưới để có kế hoạch phân bổ nếu đầu tư (quan sát 36-38k là khu tích lũy trước). Những cổ phiếu như nó phải xác định là đầu tư giá trị chứ không như đầu cơ được nên tốc độ sóng di chuyển sẽ không nhanh, đổi lại là sự an toàn có lợi nhuận đảm bảo.

6 Likes

Anh @Bach_nam xem giúp em xu hướng mã TNG

2 Likes