Đoản khúc cuộc đời

Em nhìn quá khứ khi phân kỳ âm nhưng khủng thủng đáy trước đó.

3 Likes

a Nam ơi cho bọn e xin chút oxi vơi, nghẹt thở quá

2 Likes

Dồn vào chân tường thì khắc bật. Nín thở, hít thở sâu là biện pháp kiểm soát tâm lý, hấp thụ ô xy nhiều hơn.

10 Likes

VHM, VIC về nơi chưa bắt đầu a ah

3 Likes

VIC thì lâu rồi anh vẫn nói nó chưa tạo đáy dài hạn được xác suất cao hơn, còn VHM thì xác suất tạo đáy dài hạn cao hơn.

4 Likes

Đang Chạm hỗ trợ mà anh Nam vẽ đó bạn, quan sát thôi, nếu không bật thì bạn nên tính đến trường hợp xấu nhất

4 Likes

cứ bình tĩnh ạ =))) mai xấu nhất chắc quanh 1130 thôi :v còn xấu hơn mình k dám nghĩ.
MA100 hiện tại là 1155, để ý quanh mốc này có thủng thì vẫn có nhịp hồi ^^

5 Likes

Hy vọng phiên hôm nay là phiên WO tát ao đúng nghĩa anh ạ, sàn rất nhiều!

1 Likes

Tát hẳn thì chọc 1149 xong lên. khi nào thủng 1120 mới sợ.

7 Likes

Nay e nghỉ nhỏ lẻ xụi lơ r a, tiếng khóc ai oán

2 Likes

Phiên nay theo em là phiên để mua chứ ko phải để bán, có lẽ có call margin và hoảng loạn cực độ.
Tây nó khôn, nay nó múc như được mùa anh ạ.

2 Likes

nay bên app mirea lúc atc e thấy có lúc về 1144 lận a, mà cuối giờ bank gánh còng lưng.

1 Likes

A Nam ơi cho e hỏi chút giai đoạn này cổ chứng khoán , cổ bds kcn , cổ sản xuất , cảng biển thì nên tập trung vào dòng nào ạ. Em cám ơn a

A Nam cho em hỏi VNI hnay gẫy kênh xu hướng tăng từ tháng 11 đúng k ạ

Anh chưa thấy gãy trend nào cả, nến cũng chưa gãy. À, có trend màu đen, gãy lâu lắm rồi.

9 Likes

Anh không có thời gian ngồi đánh giá các ngành được, chọn mã cơ bản, chiết khấu tốt, về điểm vào được thì vào hoặc chờ xác nhận xu hướng của mã thì vào (thường lợi nhuận không tốt).

4 Likes

Dạ em cám ơn a ạ

1 Likes

Anh Nam cho em xin điểm vào ssi và hcm với ạ! E cảm ơn!

4 Likes

Xin điểm vào không xin điểm ra à? Mua nền nên có tỉ trọng phù hợp để phòng ngừa rủi ro khi đánh sóng. Chứng khoán nhạy với index nên cần quan sát tốt và quyết định kịp thời.

3 Likes

Hello Anh nhé.Đã lâu không gặp.

3 Likes