Đoản khúc cuộc đời

Chắc là tất cả mọi người trân quý a Nam đều mong chờ anh Nam tái xuất luôn ạ. :tada:

5 Likes

Em Thấy góc bài trí tinh tế và ngệ thuật, bác chủ chuẩn bi tái xuất là anh em vui mong ngóng từng ngày. Em biết bác vẫn theo sau và hành động khi cần thiết nhưng vẫn thích thấy bác chủ trò chuyện và nổi lên. Tks bác rất nhiều vì đã đưa tin.

1 Likes

Khi nào a Bn lên cho em hỏi hoa gì đây ạ. :relaxed:

Thiên Nga mắt ngọc. Cụ hỏi thế thì cụ BN hiện hình sao đc.

Sắp hết tuần mà chưa thấy anh xuất hiện.

ơ mà cụ trả lời rùi thì a Bn sao hiện hình trả lời cháu dc nữa. :joy:
(dạ đùa cụ vậy thui ạ)
@Bach_nam anh sắp xếp online được thì cho em xin tranh của TNH ạ, e gom dc vùng a nói ở phía trên nhưng chưa đủ số lượng nên e xin tranh để theo dõi thêm các mốc ạ ( a note là theo TA k có nhiều gtri cho e nó nhưng e vẫn xin để tham khảo thêm ạ). e định giá q1 khoảng 24k, trung bình năm 2024 khoảng 29k. anh xem có hợp lý k ạ.
Với e xin tranh update của DIG ạ.

3 Likes

TNH định giá 28k, chia 15% giá còn 23,8k. Về sóng thì nó xác suất đang ở sóng 1 trong sóng III. Sóng 1 đang ở nhịp 4-5. Gom thì chờ nhịp chỉnh 17-20k. Động lực tăng giá đợt này là bệnh viện mới chuẩn bị vận hành. Chiều ngược lại là đầu tư viện mới ảnh hưởng chi phí nên sẽ có nhịp chỉnh về khu 17-20k. Giá lên có thể đạt khu 26k.

DIG cơ bản đạt sóng 5. Em hiệu chỉnh trên bản vẽ. Đánh sóng không còn an toàn nữa.

35 Likes

Oh chào mừng bạn quay lại F, rất nhiều người mong đợi sự quay lại này :smiley:

5 Likes

dig e xin tranh update để tìm điểm vào chứ bản a vẽ thì nó đạt sóng rồi.
em noted TNH. thank anh ạ. em gom lúc 19, e k nghĩ là nó về lại đc giá đó nên hỏi anh, a nói vậy thì em chờ tiếp. :grimacing:

2 Likes

Anh tranh thủ xem qua tí, hôm nay anh có việc gia đình.

10 Likes

Chào mừng anh trở lại với chúng em, ae giai đoạn này rất cần anh luôn. Anh cho đánh giá thị trường giai đoạn này em thấy bắt đầu tẩu hỏa nhập mà rồi. ở mẽo hay Nhật ls suất tăng, cái lạ ck cũng tăng rất mạnh anh cho em xin tí kiến thức nhận định về cái này, nó có tương đồng với vni không? em xin anh họa cho em con IDC giai đoạn tới, nó đi vượt chart anh vẽ rồi ah.

6 Likes

Cám ơn anh Nam về view TNH (may nhờ có bác Ber hỏi), chào mừng anh trở lại F

4 Likes

mọi ng cứ hỏi nhiệt tình lên k là sếp lại lặn kkk

2 Likes

Dạ cũng muốn hỏi nhưng mình cũng ngại sợ phiền anh Nam í hihi nên là mình cứ view cái nhận định cũ của a Nam rồi theo dõi hành động

3 Likes

E chào a Nam ạ, hóng a mãi huhu

3 Likes

Chào mừng bác chủ quay trở lại… Cảm ơn bác đã ở đây!

3 Likes

E nhờ a view qua NVL và EVF có thay đổi gì không a

5 Likes

topic gần nừa triệu lượt xem. kinh khủng

4 Likes

Anh em hỏi nhiệt vào, để còn học hỏi thực chiến, có gì sếp còn bày và đồng hành giai đoạn này với anh em, giai đoạn tưởng dễ nhưng rất là khó

3 Likes

Chào mừng anh Nam quay trở lại ạ. Mong chờ nhận định của anh về Vnindex giai đoạn tới ạ

5 Likes