Đoản khúc cuộc đời

Cực kỳ giống em, hic

1 Likes

Dạ, em cám ơn a, tiện thể a cho em xin thêm chart KBC với ạ :grin:

1 Likes

Chỉ mong nhiều người hỏi nhiều mã cho a Nam bận rộn :)), mình còn tham khảo có cái để đọc :blush:

5 Likes

nhiều người đang hỏi anh @Bach_nam các mã định mua. Anh tiết lộ mật bí chút anh đang đầu tư mã nào vậy anh biết đâu sang tuần thị trường vẫn chỉnh thì anh em lên cùng tàu :smiley:

4 Likes

Tiết lộ lại có kẻ xấu bảo “lùa gà”, nên thôi bác ạ! Với tính cách a Nam thì mình chắc chắn a í k tiết lộ bác đâu kkk

5 Likes

Trên thị trường này đúng sai tự chủ chứ sao lại đổ lỗi tại người được. ai có nhiều kinh nghiệm thì khả năng chọn lựa sẽ tốt hơn.

Dạ hóng ké ạ dù biết là mã đánh sóng chắc a k nói đâu còn mã cầm dài thì a có chia sẻ nhiều lần r ạ. :smile:

2 Likes

Anh Nam ơi, anh xem lại giúp em DPG và CSC với ạ? Có thay đổi gì không anh?

1 Likes

Em tham khảo cái này:

Chưa có gì thay đổi so với bản cũ nhiều quá:

4 Likes

Cập nhật thêm chút:
DPG:

CSC:

Bản vẽ cũ: Chưa qua được cản đáy (nét đỏ)

3 Likes

Anh nếu có đánh sóng thì lướt trên mã có sẵn là chiến lược tổng hợp mấy chiến lược anh đã nói. Vào hàng mới trừ khi các mã chiết khấu 30-50% tùy mã, khi đó chắc chắn có ăn 20-50% anh mới đánh sóng. Lâu rồi anh không đánh sóng, thỉnh thoảng đánh phái sinh để cải thiện scripts.

10 Likes

Anh @Bach_nam xem giúp em NHH với a? Em cảm ơn.

2 Likes

Dưới 13k bắt đầu rẻ.

2 Likes

Em cảm ơn !

1 Likes

Bác chủ cho xin đánh giá về AGG ạ, tìm trong topic không thấy :frowning:

1 Likes

Em cảm ơn anh ạ

2 Likes

Nó không có nhiều dữ liệu lắm nên cơ sở cũng không nhiều. Nó đang test lại đáy nên quan sát khu đánh dấu. Kỳ vọng đảo được trend.

4 Likes

cụ @Bach_nam có thể cho xin tranh của ASM, CTG với FCN được không? cám ơn cụ nhiều!

2 Likes

Bộ ba:
ASM: Cơ bản đạt, gần đạt mục tiêu ở nhận định cũ.

FCN: Xác suất vượt đỉnh vừa rồi hơi thấp.

CTG: Cơ bản khá sát bài, còn một mục tiêu vượt đỉnh nhưng hơi rủi ro. Nét vẽ mới chỉ có xanh và đỏ.

3 Likes

vâng cám ơn cụ nhiều!

2 Likes