Đoản khúc cuộc đời

Nó đang xu hướng chỉnh và đang phù hợp với cái này, mục tiêu có thể xê dịch chút

2 Likes

Vẽ gì đây bạn? Dxy tăng theo TA à?

2 Likes

Cụ T.11 từng trích, ý nghĩa chữ ký

7 Likes

Cảm ơn bác Nam, nay Gil nhìn ổn quá bác.

3 Likes

Nếu index break 1070 có hai mục tiêu tạm thời bên dưới để quan sát, Stoch khung H1 đang tiến dần về 0

8 Likes

tks bác

2 Likes

em cũng thấy 1050-1060 là hỗ trợ. Còn bục luôn thì phải tính lại
Một phát về 1048.69 thì mốc tiếp theo là 1020-1030 pk Bác @Bach_nam ??

1 Likes

Khung ngày có mốc quan trọng là 1035, thủng đó thì cứ xác định thử thách vùng 1000-1021, thủng tiếp thì về vùng bên dưới 950-970, thủng 935 test đáy. Hiện tại xác suất về khu 950 nhỏ. Khung H1 sắp về 0 nên ít nhất có nhịp hồi khi chạm hỗ trợ 1035 hoặc 1000-1021

14 Likes

a nam cho e xin nhận định con GMD với.thấy nay nó khoẻ chứ ko sập chung tt như mọi khi ý anh

1 Likes

Em tham khảo cái này, cơ bản mục tiêu là đạt, mục tiêu cao hơn khu 52, không nên vào khi nó đã lên khu vực này.

6 Likes

e đu đỉnh 60 á anh…có nên bán tầm giấ 48-49 cơ cấu sang con khác ko a nhi

Cái này thì em nên nghiên cứu kỹ hơn, BDI chưa tạo đáy được nên còn rủi ro, sang năm nó chi phí khấu hao lớn nên lợi nhuận bị ảnh hưởng, vĩ mô thì chưa thật sự tốt, thị giá chưa rẻ.

3 Likes

Bác Son phán chuẩn đó hết số nợ nhanh thôi nhưng mà thời điểm chưa thích hợp để phát hành chuyển đổi thôi :slightly_smiling_face:

1 Likes

A @Bach_nam ơi cho e xin chút nhận định về PC1 và KSB với ạ. Em cám ơn a

2 Likes

PC1 có thể tham khảo cái này

KSB: Chạy hơi yếu, mai bật được thì đi theo đen, không thì chạy theo tím. Vùng đáy vừa rồi là cơ bản chỉnh xong sóng và gom loanh quanh đó cho dài hạn được nếu đánh dài hạn.

5 Likes

Em có cần nữa không? Anh có thấy em hỏi nhưng lúc đó anh bận nên anh không trả lời ngay được.

4 Likes

A cho e hỏi hng với ạ

1 Likes

Cũng oánh em này à? Hiện tại xác suất cao là nó đã tạo đáy dài hạn để vào nhịp tiếp theo, hiện tại quan sát sóng tím (tính toán), sau đó nội tại thuận lợi quan sát sóng đen (phác họa). Vẽ nhìn ngon thế thôi, chạy sóng thì cần thời gian và diễn biến nội tại của doanh nghiệp cùng với vĩ mô chung.

6 Likes

Cảm ơn a nhiều,nhập thêm e đầu cơ này nữa a ạ;còn 3 mã kia e vẫn ôm

2 Likes

Em nhiều xiền gớm nhỉ? HNG chạy bị bớt sóng đợt vừa rồi nên khả năng nó cần thêm thời gian, đợt này đang ủng hộ ngành nên có vẻ thuận lợi. Trước anh tính cho một bạn.

7 Likes