Đoản khúc cuộc đời

Mua mới thì không nên mua, chỉ quan sát để bán nếu có hàng sẵn thôi.

9 Likes

Chào anh @Bach_nam, anh xem giúp em mã BCG và ACL. Cám ơn anh.

3 Likes

Cả hai mã xác suất chỉnh cao hơn là lên sóng tiếp, quan sát sự điều chỉnh để có thể gom nếu đầu tư, BCG thì vấn đề nợ nhưng có thể quan sát khu vực đáy vừa rồi là gom được, ACL vấn đề tiêu dùng ở các thị trường Mỹ, Âu và nó chia tách lớn vừa qua nên khá rủi ro, khu vực 7k và dưới đó là gom dài được. Nay Mỹ thông tin những chỉ số tiêu dùng, sản xuất kém khả quan và nó đang thể hiện phản ứng trên bảng điện.

7 Likes

Anh @Bach_nam ơi, anh xem giúp em Drc với ạ. ^_6.

2 Likes

Nó đang có tín hiệu bán, quan sát vùng thấp vừa rồi để gom nếu đầu tư, cổ tức đều và đang mở rộng nhà máy, gom được vùng thấp vừa rồi thì khả năng sóng tăng có thể nhân 2-3 lần (đỉnh 2014-2022).

9 Likes

Em cám ơn anh. Em đang kẹt hàng khi mua TB giá BCG 10.49 và ACL 16.45 :joy:

3 Likes

Vâng ạ, Em cám ơn Nam 6_>.

4 Likes

Noel ad có đi chơi noel hông ^^

5 Likes

Nam già rồi nên sợ cảm với không khí lạnh ở miền Bắc, các bạn trẻ khỏe, đang độ tuổi yêu đương thì hợp hơn (thấm cảnh chạnh lòng nghĩ đến bản thân và mạnh dạn hơn trong ngỏ lời yêu thương).

14 Likes

Không khí ở SG bên chỗ Hòa lại giống như Đà Lạt v, dễ chịu ngoài ấy. Có phim Avatar 2 đấy, nên coi thử ad, cũng lâu rồi mới có 1 phim hay v để ra rạp coi.

7 Likes

Bà xã lễ tết lại trực nhiều và ở nơi tiếng trẻ gào thét nhiều, ồn ào nên những ngày nghỉ thích ở nhà hoặc đi nơi yên tĩnh nghỉ ngơi hơn, Nam có trồng hoa gây cảnh đơn sơ cho thỏa tâm chí.

21 Likes

anh Nam ơi theo anh MIG thế nào ạ?

3 Likes

Bac Nam cho e xin nhận định con HAX mua mới được ko ạ

3 Likes

Trồng hoa cỏ cây, mình gieo rồi khi nó mọc lên, cảm thấy đơn giản cũng là thành quả anh ạ.
Tũn em cũng đang gieo thử mấy hạt ớt chuông, nay chồi lên được tẹo, vui. ^_6,

• +3 năm nữa nó mà ra quả, em ship 1 trái tặng anh Bạch Nam. ^_~.
5 Likes

Luật mới có lợi cho ngành trong tương lai nhưng chỉ cho những đơn vị lớn, đơn vị nhỏ thì khó đánh giá hết được, hiện tại đang cho tín hiệu bán, thủng 14.8k thì cứ xác định test đáy, sóng thì về khu dưới là 9k mới có thể xác định đủ sóng. Cơ bản là vùng đáy vừa rồi và thấp hơn là có thể quan sát gom dài hạn nếu đầu tư. Biên lợi nhuận nếu lên sóng tiếp cũng không nhiều nếu mua mới, chế độ chờ phù hợp hơn.

10 Likes

Tín hiệu không tốt lắm nên chờ điều chỉnh xem thế nào để quyết định. Khu 11-12 gom hàng khá an toàn nhưng cũng nên quan sát nếu breakdown khu vực đó thì về khu 8k.

9 Likes

VIC đạp sớm chạm 59 rồi anh Nam ạ…

3 Likes

vâng e cảm ơn anh

3 Likes

Quan sát đáy xem thế nào, nó mà thủng đáy thì nó đi sóng 5 về 25-30k là thị trường bị ảnh hưởng.

3 Likes

Nay VIC bị đạp , VRE thì cơ cấu cũng thủng 1 cấy nến dài…MSN cũng vậy… Em mong là hồi trụ

3 Likes