Đoản khúc cuộc đời

Anh cũng mất liên lạc với @Bach_nam luôn à? Huhu, anh ấy bốc hơi mất rồi, bỏ rơi mọi người thật rồi sao?

3 Likes

Chắc BN có việc quan trọng phải giải quyết rồi. Hi vọng mọi chuyện đều ổn và sớm đc gặp lại Nam trên F :blush:

1 Likes

Cụ BN ở ẩn luôn, cụ nói dặn gì thì đã dặn. Cụ Cá đầu chủ đề nói 23 tháng chạp đúng dịp tin đồn ra.

5 Likes

Tks các Anh. chúc anh Nam và Ace ăn Tết vui vẻ. Khai xuân năm mới có thời gian lại lên pic chia sẻ với bọn em nhé

4 Likes

BN vẫn ổn là mừng rồi nhg ko từ ko biệt mà đi thế này thấy có chút ko quen :sweat_smile:. Nhưng chắc Nam sẽ lại xuất hiện khi mọi ng cần nhất - như mọi khi :innocent:. Mình vẫn bám sát theo nhận định của BN, chỉ đang trade 20% tiền thịt còn đâu vẫn chờ cơ hội lớn. Sau cú shock vừa rồi mình nhận ra ttck luôn có cơ hội cho nhg người đủ kiên nhẫn :smile:

4 Likes

1126 của bác chủ có vẻ mạnh chưa qua được.

2 Likes

Bác chủ ơi, bác cho mục tiêu dừng đi.

2 Likes

Cụ ấy bận k vào đâu. Mục tiêu sóng ngắn về 1068, thủng 1055 cutloss, ngc lại vượt 1100 mục tiêu 1146, 1160,1182,1204.

7 Likes

Of cụ T.11

4 Likes

Anh (Avatar xinh) có thông tin gì mới của a Nam và cụ tổ 1.1.1.1 thì chia sẻ cho tụi em với nhé… :heart_eyes:

3 Likes

Tôi giống đực cụ nha

1 Likes

Em nghe lần thứ 3 thì phải, vẫn cười như lần đầu :laughing::laughing::laughing:

2 Likes

Cảm ơn bác Huongduong may có bác mà tôi k cắt lỗ nay bán có lãi

2 Likes

bác Huongduong ơi, cho tôi hỏi làm sao tính được về 1068?

1 Likes

Công cụ of cụ BN chứ tôi k biết tính.

2 Likes

mình lại mong 1 cú sập vì như vậy mới có cơ hội Bach_nam xuống núi (hi vọng thế :shushing_face::shushing_face::shushing_face:)

4 Likes

fdfb8447c743dd68e96a4407b192953a

1 Likes

a đang gián tiếp bảo aN đi tu tiếp đấy à :joy:

1 Likes

Dừng ở 1055 xem phản ứng phải k bác?

1 Likes

Chúng ta lại có ma trận tin đồn…
kiểu này a xung phong đi tu thôi Bơ ạ…