Đôi nét chấm phá về mã LDG

Vùng giá này của ldg a e có tiền múc tet ga. Cầm đến cuối năm đảm bảo chỉ lời k thể lỗ đc.

Nói với thằng chim lò n này như nước đổ đầu vịt thôi bác, tin thì cứ đưa từ 2020 2021 . k biết 30 năm nước mẹ nó đẻ nó ra có bị hàng xóm bạn bè đàm tiếu gì k mà h nó thành ra ntn :))

Biên lợi nhuận
Phải thu ngắn hạn
Hàng tồn kho
xây dựng dài hạn
Tiền nhận đặt chỗ
Vay nợ tài chính

1 Likes

Phân tích cho lũ chim lợn này làm gì cho mệt em ui. Cứ cho chunhs tránh xa ldg ra. Ldg không ồn ào mới lên khỏe… chứ tụi t+ này nhảy vô lại nặng tàu

3 Likes

@JeanClaudeVanDamme thôi đi con lợn! Lê la khắp các thớt k biết chán ah

1 Likes

Lập pick tổng kết nó hiệu quả và văn minh hơn vào pic người khác chửi lộn chứ ! Một like cho thớt !! :+1:

1 Likes
  1. Lịch sử đầy băng rôn
    Thực Hư "LDG Group Lừa đảo"? | Đất Nền Căn Hộ TPHCM
    " Công ty Cổ phần Đầu tư LDG tiền thân là Công ty Cổ phần Địa ốc Long Điền. Kể từ khi dự án LDG Sky được công bố trên thị trường căn hộ Bình Dương, chủ đầu tư LDG Group liên tục bị báo chí đưa tin “Chủ đầu tư LDG Group lừa đảo” cùng với tai tiếng từ các dự án trước đó như Viva Park, West Intela, High Intela, Saigon Intela, Marina Tower. Các từ khóa ” LDG lừa đảo”, “LDG Group lừa đảo”, “công ty LDG lừa đảo”, “chủ đầu tư LDG lừa đảo” được hiển thị liên tục khi khách hàng tìm kiếm các dự án mà LDG Group đã triển khai."

Lịch sử bán hàng của LDG chưa có dự án nào thoát được cảnh người mua nhà kéo nhau căng băng rôn đòi LDG thực hiện hợp đồng. Vấn đề đó được media giải trình cái lọ cái chai. Tuy nhiên thực tế vẫn sờ sờ ra đó : người mua nhà của LDG cực chẳng đã mới phải căng băng rôn và viết đơn kêu cứu. Và hậu quả là LDG sẽ còn nhảy vực sau lần đánh lên này. Do đó phần 9 sẽ là “tại sao LDG sẽ còn tham gia đội ngũ trà đá”

P/S kytd

2 Likes

Đéo hiểu chim lợn gì con dưới mệnh, đưa tin thì toàn tin cũ từ đời nào đã phản ảnh vào hết giá rồi. Tương lai gần trong quý 3 quý 4 thì k nhắc đến. Có mục đích gì thế chim lợn ? Thấy mình chọn cổ sai, sợ dòng tiền vào mã khác mã của mình thì đi chim lợn mong điều nhóm F0 về bên cổ mình ???

2 Likes

vào profile của bác chim lợn thấy bác cầm DIG à ??? chúc mừng bác nhé.
Em F0 cầm >95% LDG, k có kinh nghiệm nên học theo A7 tìm cổ tiềm năng mua tích sản không bay nhảy, cả 2 mã đều giảm như nhau, nhưng sao giờ bác phải đi chim lợn con dưới mệnh vậy ? có lẽ nào =))) em vui lắm hihihi

Vốn là nước sông ko phạm nước giếng.

Nếu người của LDG ko nhảy vào phá phách nhà cửa bên em thì việc quái gì em phải mở topic này? Chả lẽ chỉ cho LDGer đi chọc ngoáy thiên hạ và tất cả phải ngồi im ngoan ngoãn chịu đòn? Khôn như thế thì làng iêm có đầy ạ.

Nếu cái bác đi phá nhà bên em có nhời xin lỗi thì em dừng topic này luôn đấy ạ

2 Likes
  • Nói gì thì nói LDG có nhiều cái xấu trong quá khứ thật
  • Dự án đình trệ, vướng pháp lí ko đảm bảo tiến độ nên phải trả lại khách hàng tiền đặt cọc mua nhà; đặc biệt 2 dự án west intela và high intela, bán gần hết nhưng trả lại khách hàng tiền nên còn tồn kho 500 căn/800 căn. Và cũng chưa đc cấp phép xd phần thân do vướng pháp lí
  • Cđ LDG cũng biết những cái xấu đó, những hy vọng LDG lột xác rũ bùn đứng dậy hoá phượng hoàng, :smile:
1 Likes

Thôi cũng là vì yêu nên thế. Em k cản bác nữa, bác cứ chim mạnh lên, thông tin người đọc phải tự lọc lấy. Bác càng chim thì càng nhiều người chú ý tới cũng tốt cho cả LDG nữa

Ldg cổ phiếu rác, in giấy nhét ngập mồm cổ đông!

Về 2k nhé

Ldg mua đâu lỗ đó. Xem lịch sử in giấy của nó đi, năm nào cũng in giấy. Nđt ăn giấy ngập mòm. Mua nó lãi tý tẹo thì mừng, còn lại lỗ sấp măt. Nó ko lên nỗi. Ceo, dig tăng thì nó lên theo 1 xíu, dig , ceo mà gủam thì nó chạy trước xuống thê thảm còn cuống nữa, đừng dính vào con này

10.Ngưu tầm ngưu mã tầm mã
Cổ phiếu nào mà có đám cổ đông thân hữu với con trâu trắng thì tàn đời. Cái dạng ăn nói mất dạy “à la con trâu trắng” thế này tuy ra đường thoát bị kẹt tàu chẹt xe, nhưng lên sàn ắt tổ chứng ko độ. Cổ phiếu có cả 1 đàn đầu trâu mặt ngựa như thế này mà ko bị tổ chứng đè chết thôi thì mới là chuyện lạ.

Túm váy lại: LDG ko thoát khỏi mệnh về 5k

C

Nhìn mấy chim lợn trình còi chán chả thèm nói

1 Likes

Đọc đề bài ko kĩ. 1 điểm, về chỗ

Haizzz vẫn còn cố đấm ăn xôi. Còi thì mãi vẫn là còi

1 Likes
  • Không sao, họ nói đúng mà bà chị
  • Những điều họ nói nó là sự thực, ko thể cãi được.
  • A7 dạy rồi, người đi tìm sự thật là người thất bại; Quá khứ của LDG xấu, ko cần bàn cãi, họ nói rất đúng
  • Còn chúng ta mua LDG là nhìn vào tương lai. Và tương lai LDG rất sáng; khi vốn hóa nhỏ hơn rất nhiều các dự án đang triển khai mà đầy đủ giấy tờ pháp lí
3 Likes