Dòng chứng - Đã chỉnh xong chưa

Dường như đã tích lũy đủ, hôm nay đã muốn bung… nhưng có vẻ gặp cản trở gì đó. Ngày mai bắt đầu vào sóng tăng lại chưa các cụ nhỉ :smiley:

1 Likes

Mai dòng chứng sập mạnh bạn nhé!

1 Likes

Mai dòng chứng và banks sẽ chạy. mọi người cứ chờ kiểm chứng.

2 Likes

Mấy hôm nay vẫn chưa đủ mạnh à cụ :))

Em cũng thấy tích lũy cả tuần nay, sau phiên thứ 6 tuần trước và phiên hôm nay thì ai cần chốt cũng đã chốt rồi, lượng còn giữ lại chắc toàn cá mập và tay to, đội này thì ăn gì vài line :smiley:

Một khi tây ngừng bán là sẽ chạy thôi bro.

VNI vượt đỉnh lịch sử phải có dòng chứng dẫn dắt, đặc biệt là ông anh cả SSI và 3 anh theo sau HCM VCI VND, và có thể cả VIX nữa :))

1 Likes

99% mai nhóm chứng khoán sẽ nổi sóng.

1 Likes

Trong ngắn hạn thì mấy mã penty chứng gồm Aps, Art, Wss, Vig leo bằng x2.3 sẽ điều chỉnh.
Mấy con Aas, ssi, shs, Vnd, Apg sẽ khả năng chạy đầu tiên.

1 Likes

Dễ lắm thấy VND MBS hấp thụ tốt, kéo thì phê đấy

3 Likes

Em nghĩ từ mai chứng sẽ lại bắt đầu dẫn sóng :slight_smile:

1 Likes

Cuối phiên chiều nay đã xập xình bốc đầu, nhưng tiền vào vẫn ít quá nên chắc để dành từ phiên mai :))

Vnd hôm nay vọt lên tưởng ce mà cuối cung lại tụt, hix hix

Đã chạy là cả họ nó bốc đầu ý chứ :slight_smile:

Giống ý em

Hcm nay làm leader mới ghê😁

2 Likes

Đang kẹp ít bvs. Anh em vào cứu đi

2 Likes

Nếu được như bro dự thì tốt quá :slight_smile:

Còn cá nhân mình thiên về khả năng mai và ngày mốt sẽ thị trường sideway (mấy phiên nay đè trụ khá lộ, có khả năng đang gom hàng), sau đó sẽ phi dần và vượt 1200 trước tết. Và dòng chứng sẽ lead nhịp này với dòng Vin.

3 Likes

Không khéo mai vượt ssi :slight_smile:

1 Likes

Thanh khoản mấy ngày nay ko cao như mấy ngày sập sàn, chứng tỏ dân ôm hàng nhiều rồi. Ngày nay hàng siêu rẻ về mà cũng không tụt là bao, thì mai mùa xuân lại về :slight_smile:

Cụ vào giá bn, tôi cũng có BVS trong danh mục, mà mấy phiên nay nó lại siêu thấm hút, đỏ oạch ra

1 Likes