Dòng Đường (sugar) năm 2021-2023 có gì hay?

hình ảnh

Chúc mừng ace đã gom khi đạp 13,3-13,5

Phiên atc bị quỹ bán lượng lớn, hấp cung hết vậy là quá ổn rồi bca1

Tồn kho ở mức cao, lượng đường sx quy về mức lịch sử, giá đường tăng cao mạnh, quý này SBT dc hoàn nhập dự phòng khoản đầu tư GEG không bác Nam? Nếu đượ hoàn nhập thì ổn quá, biên LN gộp tăng đáng kể, quý này bị nản hưởng nặng của dịch nên ko kỳ vọng lắm về doanh thu vượt trội, quý sau khi nới lỏng dần giãn cách có lẻ ổn và rất ổn, just wait and see thôi

Cũng đang kiên nhẫn chờ đón sugar nó có ngọt k? Hay chỉ là tin đồn😂

Chắc chắn là kết quả kinh doanh sẽ vượt trội và kéo dài rồi, hồi sinh sau cơn bỉ cực, quan trong là các anh đại xử lý thế nào thôi, SBT, người khổng lồ nên sẽ phản ứng chậm chạp hơn mấy em nhỏ, thị giá CP sẽ có độ trễ so với giá đường, giống DPM, DCM, tương tự các cổ thép khi giá phân và thép tăng. Giá đường với chính sách thuế phòng vệ và chống nhập lậu thì còn ở mức cao và ổn định trong nhiều năm. Hôm thứ 6 mình gia tăng tỷ trọng max phiên atc giá 20.9 ai ngờ bị cân hàng ở mức giá 21.6.

Quý 3 này lnst lss mà 2x tỷ nghĩa là quý 3 vượt quý 2 trở thành ngôi sao sáng của ngành đường, Làm gì có công ty đường nào quý 3 lnst vượt được quý 2 nếu lss không làm được, phản ánh vào giá chắc lss sẽ bò lên 2x.

Liệu tin này thì sao các bác, đường lại lên ko ta
image

1 Likes

SSI đã có báo cáo cập nhật ngành mía đường . (17/9). ace đọc cho vui.

1 Likes

vẫn là cái tên cũ: qns sbt sls…lss…

cảm ơn anh Nam!

ngày mới hiệu quả nhé bạn C

dạ em cũng chúc anh ngày mới hiệu quả!
:v:

SBT… chạy hết đi…qns…

T+4 MÀ 10% cũng k tệ. lại k đánh đấm lo lắng gì

Hom nay sbt chạy thì tt tịt ngòi, chưa biết nên buồn hay vui a nam nhỉ? Đoạn này cẩn thận vẫn hơn