Dòng Đường (sugar) năm 2021-2023 có gì hay?

Em phải tính đến việc tháng 3/2022, các nhà máy SX thép của TQ sẽ mở cửa trở lại

1 Likes

Đến lúc đó ta lại tính tiếp chị. View “tầm nhìn là 1 chuyện” còn thời thế đến- hành động tại thời điểm diễn ra là mấu chốt. Còn tq có mở lại thì vs nhu cầu thép còn tăng mạnh, k ảnh hưởng nhìu… Việt Nam! Cũng sẽ tăng nhu cầu khi đẩy mạnh đtc, mở cửa trở lại ….

2 Likes

:grin:

Bác đánh giá sao về vấn đề này? Vụ điều tra này tới đâu rồi bác có thông tin không, bữa giờ em không theo dõi :slight_smile:
“Lượng nhập khẩu tăng từ 107.600 tấn lên 527.200 tấn,(từ các nước ĐNA khác), trong khi lượng nhập khẩu đường có xuất xứ từ Thái Lan vào Việt Nam đã giảm gần 38%, từ 955.500 tấn xuống còn 595.000 tấn” >> Chiêu trò của đường Thái Lan

Điều tra chống lẩn tránh phòng vệ thương mại đối với đường mía Thái Lan - Nhịp sống kinh tế Việt Nam & Thế giới

2 Likes

Thép chả nhẻ tuần tới lại phi ạ☺️ Hpg nkg smc …… nóng bỏng chút: tlh tvn vca….

1 Likes

Nó bình thường của cung cầu thôi. Còn ai nghĩ mua mấy em sugar để hold dài hạn, thì nên đọc lại topic. Vì dòng đường hiện tại tôi thấy chưa đủ yếu tố tạo “sóng ngành@:v:. Chủ yếu ban định giá+ ptkt để linh hoạt mua bán. :v:

:star_struck::star_struck::star_struck:. Cá cho vui thôi em. Biết được thì đã giầu

1 Likes

Chúc c ngày mới vui vẻ, tháng 11- trả lại đúng vị trí các bé :rofl:

1 Likes

Để chị cơ cấu lạ mã rồi theo em ra biển nha

1 Likes

dòng đường lộ tím, tím…ACE CHỐT CHƯA

Bán sbt xong nó tím mới điên 🥲

1 Likes

lái nhà này ghê mà:)) cứ kéo xanh mạnh bán. đạp 19-20 múc. dòng đường nó chưa đủ thiên thời, nên k điên loạn như than đá được, hi

2 Likes

Công nhận, nó lình xình mãi vùng 22

1 Likes

Chốt lss rồi nhé

1 Likes

Cũng hơi vội:))) nhưng lãi thì bụp chị ạ.

1 Likes

Lái tởm mà🤪 sợ đến già- lâu lâu cắn trộm tý bánh của họ là đẹp Lúm ạ😊

1 Likes

Vâng có lãi là đủ bác à, lái sbt khắm lắm ;))

1 Likes