Dòng Đường (sugar) năm 2021-2023 có gì hay?

Lss tím rồi chẳng nhẽ sbt mãi ko chịu tím

Báo cáo có mặt, tớ đang ngắm S nhảy vui quá

ngắm sao? chỗ a đang mưa to.

tím còn lâu:))

K ai gáy nhỉ:rofl::rofl:

Ăn kẹo sâu răng gáy sao dc kkk

ngành đường chart thì đẹp nhưng cẩn thận nhé.
môt là giá đường thế giới chẳng tác động KQKD của nhóm này đâu. mn thích vẽ chart thì vẽ thôi chứ giá trong nước với thế giới chẳng liên quan gì tới nhau
Dùng bảo hộ là một biện pháp cho thấy nhóm đường bên mình gần như chẳng cạnh tranh nổi. Nhóm này sống được thì nhờ bảo hộ là biện pháp không bền.
Tài chính của nhóm doanh nghiệp trong này không oki lắm.
Quan điểm cá nhân, mn có thể check theo nhé, vì đánh theo hàng hóa, đôi khi phải xem nhóm này triển vọng hay không. Vì case bảo hộ là case trong nước, mà đem giá đường thế giới phụ trợ thêm thì không hợp lý lắm

3 Likes

:+1::star:

:+1: :+1: :+1: :+1:

Ai đọc kỹ topic là sẽ hiểu a ạ. Khung bờ đã có, k ăn được nữa thì trách bản thân thôi☺️

:star_struck: cứ lúc nào hoảng hốt đọc lại topic từ trên xuống.

Xin mời trở về trang đầu để đọc lại, như thế dc ko?

:rofl:

chào cả nhà: nay đầu tháng 9 chúc ace nhiều sức khỏe. Về sugar! cơ bản T+4,t+5 đều lợi nhuận trên 10% nếu mua theo topic này. TT chung đang rủi ro, chưa rõ xu hướng, các mốc HỖ TRỢ, KHÁNG CỰ tôi đã nói ngay từ khi lập pic. qns sbt… nên ace ai cần tham khảo. chúc cả nhà vào ra đều đặn, hợp lý, có lãi.

3 Likes

người có tâm :+1:

1 Likes

Chúc đồng chí vào ra đều đặn. :)) cảm ơn đồng chí nhiều.

Cảm ơn cụ. mình thì thấy TT sidewway biên rộng, cứ vài ngày mà chốt lãi hơn gửi bank 1 năm thì mình cũng chốt ấy chứ. đôi lúc ta k tham được. kể cả định giá target còn cao thì việc vào ra đúng lúc thì LN sẽ tốt hơn, tránh chôn vốn.

k có em thì a đào múc TKV kiểu gì :))) have a nice day!

Nhìn chung giá đường thế giới sắp tới vẫn tăng, tháng 10 Ấn độ sẽ cắt giảm hỗ trợ nên mình hy vọng giá đường càng tăng. nên ae cứ dựa vào TT mà ra vào cho hợp lý như anh nói thôi. hi

chúc anh ngày giao dịch hiệu quả, tháng mới vui vẻ.