Dòng Ngân Hàng Bắt đầu dậy sóng

dù sao thì cũng ko nên bắt đáy các bạn nhé . bắt đáy dồng nghĩa là đang cố bắt con dao đang rơi đó rất là nguy hiểm

Bank ngon đấy. Vào đi năm nay ko cần mua pháo ăn tết tự bank xác luôn !!!

cám ơn bạn đã góp ý

chỉ là quan điểm thôi bạn à

Tốt cho thị trường, nhưng không tốt cho bank. Vì nó làm lợi nhuận NH giảm, điều này tác động tâm lý đến nhà đầu tư

Đây là gì? Nền là gì? Làm sao biết cái nào gọi là nền cái nào là đáy nhỉ? Dựa vào đâu chúng ta biết nó là nền hay đáy? Hay chỉ đoán thế?

Như bạn phân tích thì con MBB nói là ngon nhưng thực sự nó còn tồn tại rất nhiều điểm nguy hiểm đó là: 1/ MBB đã tăng rất mạnh và quá nhiều trong thời gian dài trước đó. 2/ Thực tế cho thấy dòng tiền đổ vào MBB cũng có nhưng nó không khác gì thời điểm 25/11/2021 là thời điểm có dòng tiền vào nhưng thị giá chạm vùng “đổ bô” tức có cả lô bô sẵn sàng đổ oét ngay trên đó là vùng 32500. 3/ Nếu là người đầu tư chân chính hướng dẫn anh em thì họ không khuyến nghị vào MBB oét điểm này mà chọn 1-2 giải pháp khác: a/ MBB đạt mức giá 29500 từ ngày 13/1/2022. B/ MBB phải bứt phá mốc 33050 với khối lượng cực lớn. Còn hiện giờ khuyến nghị vào MBB không khác gì vào để anh em họ xả vào đầu.

muốn ăn ít thì vô bank, muốn ăn nhiều vô đất

Trong khuyến nghị thì có con STB thực sự ngon về kỹ thuật, đồng ý với bạn chủ topic.

cám ơn các ban đã chỉa sẻ quan điểm của các bạn

tuy nhiên mình vẫn bảo vệ quan điểm là dong ngân hàng đã có sóng trc có con TPB dẫn sóng nhịp trc . Nhịp nay STB BID MBB VCB đã bắt đầu vào nhịp chạy . tuy vậy các cp đã bắt đầu chạy . Muốn vào dòng này thì nên đợi nhịp điều chỉnh lại hay tích lũy lại rhif mới vào thì sẽ tốt hơn

nhưng cũng phải nhất trí là dòng ngân hàng ko thể phiêu linh như BDS đc chúng ta cũng phải thừa nhân với nhau điều đó .

Tết nhất đến nơi rồi, ngắm thôi.

Tiền vào thép.phân.dầu hết rồi