Dòng than- năm 2021-2023 có gì hay?

, ,

Ko chốt vậy dễ gì nay có giá đỏ mà mua cụ :rofl::rofl:

Nhưng thanh niên thì chán nản cũng nhìu

chuẩn quá bác hihi

thép cứng ha, than thì đó giờ mình k chơi

Hì. Không gom bank nữa ạ. Hôm nay ko ra được bank, hi vọng tăng lên chưa kịp ra hàng thì lại đỏ.

Còn than thì có gom đc ít

Thép đang tốt. Nó có câu chuyên riêng. Hpg mà leader thì ổn

1 Likes

Nam bảo rồi đó bank mà gọi là sóng thì cần 2-3 phiên xác nhận. Còn nó có thể có nhịp hồi (or tạo đáy-kết đáy quanh đây)… nên ai tin nó thì mua mới. Còn mình thì chưa vội. Vì nó còn có cả đống hàng kẹp trên đầu. DungLe theo dõi pic anh @Bach_nam anh ấy hay nhận định và cảnh báo sớm cho nđt… về những rủi ro tiềm ẩn của TT. :clinking_glasses:

1 Likes

Ấm cật. A Nh dạo này uy tín quá😊

Hi. Vâng. Để e theo dõi bài Bác Nam. Bác Nam cho em theo dõi và chia sẻ thông tin với nhé. Thankius hai Bác.

Đối vs bank! Qua t gửi 2 câu thơ rồi k biết bạn đọc chưa. Còn xác định nắm giữ, thì chọn mã ngon và: gom gom gom. Còn mất niềm tin, sợ , … nghĩ VNI sâpk… thì nên…:blush:

1 Likes

Ồ. Vậy ah. T ko nhận được. Hì t ko sợ tt sập đâu. Nếu có đỏ thì cứ để trong tk thui zậy.

A namtee co mã nào sắp tới tạo sóng cho theo với nào, tiên nhiêu mua it qua

Mình k chơi mã đầu cơ mấy nên k chắc. Vui vui thì theo các anh trên này thôi. Còn cầm nắm cứ chọn 1 em chứng khoán nhé MA. Chọn đúng lãi to- chọn sai lỗ hầu như khó!

chọn đúng được mới khó bác ơi hic hic

bạn chọn e nào mà ngoài khoản mô giới,…phí…mà danh mục tự doanh sáng trong quý3-4…có thể ưu tiên.

chia sẻ 1 mã cho mình với bác. mới chơi kinh nghiệm đầu tư yếu quá

hàng dài hạn yên tâm mua bán. bán 18,6- quay lại mua 17,x-18. nay lại kéo 18,6, NGÀY KIẾM 1 BÁT CHÁO k pải khó nhỉ ace tkv?

CST đâu rồi. k ai còn cầm à, chán thật sự.

1 Likes

@thi_quynh_trang_le