Dòng than- năm 2021-2023 có gì hay?

, ,

a toàn để e một mình ở đây. haiza. chán k thèm trách :))

1 Likes

trời lạnh chị e nhớ mặc thêm áo ấm nhé. anh em thì tôi k lo:))

nhìu khi nbc cst 3x; tvd tht tdn…20…THÌ CÁC ANH CHỊ MỚI NGỚ NGƯỜI HỎI TẠI SAO? tại sao thì đọc lại topic này nhé. và một phần còn do ý chí “nhái”…ACE ai có hàng thì đi khấn Nôm nào

3 Likes

Lạnh quá bác ợ :sweat_drops:

Tự tin mà, cũng nhác 8 ! :)))

1 Likes

ahihi. e đợt này toàn trông cơ sở nên hay nt được, khéo ít tháng nữa sau dịch chắc k có time mà t+ ấy chứ

1 Likes

“e đi đâu nhớ mặc thêm áo nhìu” ra đảo nào ace ơi

ở pic tham gia bình chọn của f247. TÔI CÓ CHỌN “CST- thái tử nhà tkv- sẽ kế nhiệm trong tương lại gần” ace NHÀ TA nếu ai cũng thích than, thích cst xin hay vào đó bình chọn. vừa là tạo không khí, vừa là gửi gắm niềm tìm. ace cmt trong pic đó là được. @all @HieuBao @Swingtrader @dungle @Thi_Quynh_Trang_Le @duongnv.tstt@koko11
link đây: [Minigame] 5 Triệu trao tay, vận may đã đến! Quay thưởng tối chủ nhật ngày 12/9 - #1173 by anhcampuchia

3 Likes

31 ng xem:)) hay rồi, nhà họ tkv sắp được đón khách quý @pham_thuy @loi_cu_ta_ve CST không anh Đức ơi

1 Likes

Hi hi, CST ngon cung về than trong nước mới đáp ứng được 2/3 cầu cho các ngành trọng điểm như nhiệt điện, phân bón… nhưng buồn cái là TKV cầm 65%, giá bán than vẫn do nhà nước chi phối.

1 Likes

NBC đã trần

tháng 7-8 đều điểu chỉnh giá đó em. mới nhất là vb áp dụng từ tháng 9…A DỰ CÒN tăng nữa ^^

1 Likes

múc. chúc mừng cụ thanh xì tin nhé

được con cũ cũ thôi sếp hihi, cts giờ vượt cả nbc mới máu

1 Likes

Cụ buồn cười:))) như nhận định thoii. Trai trẻ nbc có coa cái hay của nó. Cst- thái tử tào phi

Than mới nhen nhóm còn rực sáng dài ae yên tâm cầm hàng. :rofl::rofl:

Hi. Đã vào bình chọn N nhé.

1 Likes

Thế nó mới buồn cười hehe, hôm nay e HLC cũng phi ác

Mẹ cha nó vừa xuống hàng 18.10 hí hửng cầm 18 % đi làm cốc cafe quay lại rơi cmn cốc T_T

Khó hiểu thật đấy cứ như kiểu có lái !