Dòng than- năm 2021-2023 có gì hay?

, ,

Vượt 20 chạy có khác nhỉ !

nhớ ngày nào ngắm vds bsi cts xem đứa nào vượt, rất vui mắt

1 Likes

lên 20 về cái máng cũ đã:))) để bán vé cho ace khác

1 Likes

@nametee e nghĩ lên luôn đc. kì vọng pefoward có thể về đc 3. Chỉ sợ các bác làm 1 cho vào túi 7 thì chết.

24 tiến thẳng 30 không đây !?

ahihi . múc và ngắm

cổ vũ cho các bé đi thi hoa hậu thôi

2 Likes

Cụ đặt kế hoạch tận 2023, chả nhẽ nó dừng đoạn này à hehe

cụ Hiếu biết tôi hay chém gió rồi còn trêu. dỗi giờ :rofl: :rofl:

“Thời thế ngành than đã thay đổi, từ anh học trò nghèo nay đã trở thành trạng nguyên”.

1 Likes

Tiếc vì ko mạnh bạo cắt sớm mà theo anh :frowning: Các ngành đăng e cũng kết Than của bác nhất :smiley:
Nay lao cố mà thấy các em sát trần hết em đánh nhỏ múc ít MVB thơm lây bác chút vậy :frowning: Em thấy em này thanh khoản quá thấp do cô đặc quá nhưng dc cái nền Q3 năm ngoái thấp ra bctc chắc EPS dc hơn 4k nên mua nhận cổ tức vậy :smiley:

cố lên chiaki, ai cũng có quà là đẹp,

1 Likes

Than khéo nay tím lịm hết bác ạ. Hôm em thấy bác OnlyU nói đến cả dòng sắp có sóng lớn, EPS khủng đang gom hàng chắc là Than này thật :smiley:

@onlyU9 anh only bỏ tớ rồi, k chịu nhận dạy học cho NAMTEE. hic, than thì kệ nó thôi, mình k lái nên k rõ nó chạy đến khúc cua nào.

1 Likes

Thấy bác ấy nói + theo dõi ngành em đoán vậy thôi, chứ bác ấy chỉ ib riêng cao thủ thôi :smiley:

1 Likes

cụ được anh @onlyu9 IB thì tuyệt. IJC thật ra ai cầm nắm 27,x gom được. k biết đúng k anh

hihi. T F0,8 thôi :)) ACE TA ĐI XÚC THAN THÔI. nhớ mang bia lạc nhé

ôi than là than. các em đều mặc áo tím vì sao thái tử vẫn mặc áo xanh. chơi k đẹp

t chịu. hihi:)) hay là vận đổi sao dời? upcom biên 15%

1 Likes

than toàn chơi upcom k có mã nào HSX đâu ta.

1 Likes