Dòng than- năm 2021-2023 có gì hay?

, ,

Kk. Múc húp xúc đi ae. :hugs::hugs:

Than hôm qua bắt được đáy, ko ngờ lời ngay trong phiên

MHC tím nhé qua trung thu pos đèn tím có tím ngay :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face: uy tín nhé

1 Likes

THT còn lên không mọi người ?

A thấy e cứ khấn là lên k:)))) e đi khấn tiếp đây. Mong anh TM k lừa:)))

a e giờ nghiên cứu upcom HNX đánh cho phê hose ce dc ít lắm :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

2 Likes

Ksv nhé anh em :monkey::monkey::kissing_heart:

Bác gới ý cho ace mã để sang chơi ạ

1 Likes

2 tuần trước thì nhiều , đoạn này đến giữa tháng 10 t nghĩ từ giờ thu quân dần chứ ko ke mua nữa , giữ cổ dài hạn thôi , trước 1 quý sẽ có những nhịp chỉnh mạnh lúc đấy a e tha hồ nhặt

1 Likes

Sóng penny hay hàng rác thường là sóng cuối , vì không còn gì để đẩy để bơm nên moi hàng rác ra đánh , đến lúc ko bơm nữa
VNI 1 sideway 2 chỉnh mạnh , chờ xem con nào in quý 3 ngon mua chắc hơn nếu m ko có tin nội bộ , bền nhưng chắc, blue chiết khấu chưa đủ mạnh để tiền vào thì phải làm sao phải chiết khấu thêm thi dòng tiền lớn mới vào , đây là theo góc nhìn riêng tôi
Riêng than điện thép xuất khẩu a e hold dc , chứng khoán chiết khấu thêm né mấy thằng tự doanh ôm bank hàng a vượng mã trụ ra

2 Likes

Dòng than t dự mới chỉ thân cá chưa đến đuôi , giá than thế giới sẽ tiếp tục tìm đỉnh mới hay chỉ cần ổn định hết 2022 a e khâu mồm , cầm vàng đừng để vàng rơi

2 Likes

Hôm qua mới vào chờ hàng về, hy vọng kéo mạnh để a e có quà.

Thức thời đấy bác. Em cũng ghi con lô tô

nhất trí a ạ. sáng nay e có bảo đánh hết tuần này. penny nên chú ý:)) lãi cũng đủ rồi.

giá than cứ phi thế nayd thì nbc giá bao nhiêu đây. Sẽ được điều chỉnh tăng giá theo thế giới sớm thôi

Gần trăm năm nay Cty than là đào thuê ăn phí đào!!! Nó mà theo giá thế giới thì năm nay mỗi Cty lãi 5000 tỷ!!!

Nhóm cp THAN giá cp ngành này tăng 200% tới 300%
THT
TDN
TVD

Toàn từ 6 lên quanh 20
Tăng toàn 200% tới 300%

Hình như ngành THAN thế giới thiếu năng lượng đốt hay sao mà cp THAN tăng khiếp thế các bạn

Thế giới đang thiếu THAN để đốt hả các bác ?

Ấn độ mình nhớ họ dùng củi mà ( sao kỳ vậy nhỉ ?)

Không biết họ dùng Than vào việc gì ? Tại sao giá than lại tăng ?

Ngon quá bác nhỉ

Than hay dầu mỏ là loại tài nguyên không tái tạo, mất cả triệu năm địa chất mới tạo mỏ, nên ngày càng khan hiếm và cạn kiệt… Thế giới bắt buộc phải tìm các loại năng lượng khác thay thế dần! Chẳng có con đuờng nào khác.

1 Likes

Ưh, địa chủ được mùa thì anh đầy tớ cũng được khoai cháo no nê!