Dòng tiền vào DIG dè dặt? Nguyên nhân và hành động của chúng ta

Hàng dạt mà cao thế bác :slight_smile:

HDC blđ đk mua cp quỹ r cũng k mua nhưng nó vẫn phi đứt xích.

Lại chiêu cũ DIG cho người nhà thổi giá vào mua kqua ko mua. Hồi sau tết từng dính vụ anh Cường hô mua 5tr cổ kqua gom có 100k cổ, trong khi có nick tự xưng chủ tịch DIG thì phím a Cường đã hoàn tất mua 5tr sau 3 ngày khi sàn công bố thông tin. Nên sau đó out nghỉ chơi con này mặc dù trc đó từng ăn x3

Lãnh đạo LDG đăng kí mua nhưng ko mua ngay mấy phiên sau nó vẫn đóng trần với xanh ngát. Chả làm sao cả. Đó là cách trấn an nđt lúc thị trường khó khăn. Mấy con chim lợn thì gì nó chả nói được =)) Duy chỉ có nói bố mẹ nó nằm hòm là đéo dám thôi =)) Đúng là con trang phò rách rẻ tiền cho đéo thèm đ!t =)))

2 Likes

lãnh đạo đăng kí xong ko mua là câu chuyện muôn thuở. có gì đâu. quan trọng là cổ phiếu còn tăng hay ko, giờ này sang năm sợ là giá 100k ngó xuống ko có hàng. mấy đội lái mới đang xin vào r đó

2 Likes

Í tôi ở đây là niềm tin vào đội lái hô hào. Hồi trước có nick Chủ tịch Dig Dig Dig gì đó chuyên đưa topic vs A7 khẳng định chắc nịch á. Còn việc lên xuống bthuong,qtrong mua ở giá tốt hay không. Hồi trước nhiều F0 bị dính

Xúc DIG chưa e @thuytrang69 @TaiDuc . Vào thổi kèn đẩy hàng cho a nhé

Lái mới xin vào là sao bác?

mày thổi của tao ko, ngó xuống cũng khủng phết :rofl: