DRC - Trở lại lợi hại hơn xưa

DRC chất như nước cất

2 Likes

Bác @Thang_Long hôm kia vào tương tác nói DRC sẽ “Cắm mặt” …để ý sẽ có lúc DRC có Ce Tím … đó

Bạn @Thi_Bai_La hôm kia cũng vào tương tác nói về em DRC ; nay tiếp tục bứt phá nhé

oan quá cụ. Cắm mắt không phải cắm mặt nha :smiley: DRC danh mục chiến lược 2024 nên lúc nào cũng phải có r

image

2 Likes

Sory bác …tớ lại đọc nhầm. Một lần nữa xin lỗi bác nhé….

=>Chúc bác luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn….có thêm thông tin gì a,e mình lại cùng chia sẻ bác nhé

2 Likes

Lại nói về DRC ngày 05/3/2024 bác @Vampire_rtn vào tương tác. Bác cảm nhận sau đó 3 ngày thì DRC đã bật tăng khó cưỡng ….Bắt đầu từ Quý 02/2024 sẽ còn hoành tráng hơn nhiều.

1 Likes

CSV nếu vượt ngưỡng 60-61 thì phục bác :heart_eyes:

1 Likes

Đợi xem sang tuần kiểm chứng pro nha. :grinning:

1 Likes

DRC tiếp tục chiến

1 Likes

Phiên t6 tiền vào rất mạnh

1 Likes

Nghiên cứu REE DGW xem bác ơi

1 Likes

Quá mạnh chứ không phải rất mạnh bạn nhỉ ? Quả là phiên bùng nổ trong ngỡ ngàng vì buổi sáng giá đỏ lìu tìu sau đó mới bứt phá nếu ai quan sát liên tục mới thấy ….cổ phiếu chất …hay là ở chỗ đó.

Tớ chỉ quan tâm các cổ am hiểu ngọn ngành thôi bác. Đánh cổ không biết gì sợ lắm…Cứ phải cổ an toàn mới trụ vững và tồn tại lâu và bền.

1 Likes

bác vẫn còn cầm DRC à? do bác tag DRC nhưng nhìn lại phiên thứ 6 DGW cũng đánh giống DRC trần sớm có điều đu bám nhiều hơn cuối phiên mất giá trần

1 Likes

đúng rồi bác nên ngoài các mã bác đang đánh tôi thấy REE DGW nhịp tới cũng rất an toàn hehe vì tôi đang cầm bọn nó mà :grin:
DRC cho vào list quan sát
tôi thấy dòng tiền đang nắn qua bọn mid cơ bản tốt

1 Likes

Vẫn cầm mà bác.

1 Likes

Cụ chủ quá nét, đánh dòng Vinachem quá ngon. Tôi vẫn giữ Las từ giá 15.x

2 Likes

Như đã nói ….tuần này sẽ là tuần của CSV ….

Anh em có để em CSM? trong bảng bác chủ gửi thì sản lượng Lốp ô tô của CSM cao hơn cả DRC. Nay dòng tiền nhòm tới CSM rồi.

1 Likes

Dòng cao su của Vinachem trên sàn hiện có 03 cổ. Bác chỉ nên cân nhắc cổ khoẻ và chất nhất là DRC thôi. Nếu muốn thì cứ phải quan sát thêm, canh chỉnh rồi tính vào cho an toàn.

=>DRC vẫn là số 1