DRC - Trở lại lợi hại hơn xưa

DRC uy sờ tín chưa. ?

DRC chạy rồi xem CSM có chạy cùng ko bác.

1 Likes

Tranh thủ nhặt thêm DRC sắp ra nhiều tin hót đó

Nay lại tình cờ gặp Lãnh đạo Tập đoàn Vina trên Công ty Đạm HB …. Nghe nói DRC đột biến nhịp tới đó

=>Mai lại có bài

2 Likes

cứ cổ chứng mà mua thôi đừng lan man quá

Mình lại không khoái dòng chứng (Vì không thạo tin)……Mà chỉ mua cổ nào khi biết rõ ngọn ngành cổ đó thế nào ? Sắp tới ra sao ? Điểm mua lúc này ổn không ….để có dư địa tăng và tăng tiếp ……thời điểm này DRC lại là một trong số đó.

1 Likes

Đúng là cổ dòng họ nhà Vinachem về cơ bản cổ nào cũng rất rất tốt….Và (chọn, lựa) đúng thời điểm để nhặt thì đó mới là Đẳng sờ cấp…

=>Như đã nói sáng nay thì DRC là một trong số đó sắp bước vào chu kỳ tăng trưởng Vàng (nếu không nói là Kim cương)

Khi mình nhắc đến PVS ở vùng giá 36.3 thì ít a,e để ý…nay nhiều bác lại xốn sang…hỏi tại sao nay lại bật tăng 38.9 mất rồi….? Buồn cho các a,e khi nói quan sát thì không để ý….khi tăng rồi thì hỏi làm gì nữa….

=>Sẽ lại có lúc DRC thể hiện thì đừng a,e nào lại lập lại câu hỏi trên

2 Likes

Đã vào theo bác PVS hôm nay hàng về lãi 7% luôn.Cám ơn bác ạ

1 Likes

Chúc mừng bạn. Với PVS tớ vào văn nghệ cho vui giá vùng 36.3 như đã nói để khẳng định là nhận định điểm vào chuẩn, không cần chỉnh mà thôi….(lúc này không có thêm lời khuyên nào về PVS nữa nhé. Tuỳ a,e hành động).

=>Tớ am hiểu và kết nhất cổ tốt họ hàng nhà Vinachem mà thôi.

1 Likes

Sắp tới DRC sẽ lấy lại phong độ ngày nào …như một lực sỹ

1 Likes

Giá vốn drc bác chắc chỉ 20. Nay vào ủng hộ bác tý:)

1 Likes

Chơi với em nó từ khi chưa lên sàn bác nhé

Ah, thì phải vào ra 1 phần theo sóng tối ưu ln chứ bác. Drc và csm xưa em cũng có duyên

1 Likes

Lại tình cờ

Bác @mr.Bach vẫn còn cầm DDV không ? Tớ vẫn còn giữ. Nếu DDV tét tiếp về vùng hợp lý là tớ sẽ vẫn nhặt thêm đó

=>Còn đoạn này vẫn ưu tiên số 01 để canh nhặt thêm DRC

Tôi vẫn cầm bác a. Hàng ngon vững tay chèo bác a. Điều chỉnh chút rồi lại tăng thôi.

1 Likes

Em chờ DRC về ga 30.x :wink:

1 Likes

Sửa số 3 thành 4 …. Nhịp tới đó…

1 Likes