DRC - Trở lại lợi hại hơn xưa

Thôi để kệ đi cụ ơi drc là cp cơ bản tốt nếu nó giảm vì do động lực sxkd có vấn đề hay nội bộ bị abc gì đó thì đáng lo ngại
Chứ nó giảm mạnh và rất mạnh ví dụ về 25 lại mở ra cơ hội cho nhiều người mới vào đầu tư thôi bác.
Tiền cũng chỉ từ túi người này qua túi người khác thất bại của người này là thành công của người khác thôi mà.
Chứ hold cp nào cũng thấy bác than từ idc hdc pvt drc … mà khối ông vẫn ăn dc mấy cp trên thôi :slight_smile:
Trả lại nhà cho họ kk

1 Likes

chủ pic @f568f568 là nđt cáo già trên F này tôi thấy bác ấy chọn mã & ra vào chuẩn
tăng nóng quá mà k nhảy tàu kịp nhiều anh em đu đoạn sau bị hấp diêm hết. đoạn pp kéo thốc LAS DDV mỗi phiên tằng tằng 10% ăn được 2 phiên nhảy tàu ngay & luôn mới đúng bài

4 Likes

Theo dõi bạn là tớ cũng biết bạn là một trong số người rất tinh tế, lanh lợi, thông minh… khi đã bám sát và theo dõi rất sát sao diễn biến của mỗi cổ cần quan tâm để ra vào hợp lý theo từng nhịp lên xuống hợp lý và phù hợp đem lại lợi nhuận tối đa trên số vốn nhất định và hạn chế thiệt hại không đáng có khi có những diễn biến về thông tin bất thường của mỗi cổ phiếu nắm giữ, cũng như có sự bất ổn chung của cả thị trường như thời điểm hiện nay.

Mỗi cổ quá trình đi lên đều có điều chỉnh và đi ngang; và cũng có chỉnh mạnh theo xu thế chung của cả thị trường đó là tất yếu….Nếu ai theo dõi sát từ đầu đến nay để quản trị tốt tài khoản, ra vào hợp lý thì đã thắng lớn đối với DRC; với các cổ khác cũng vậy…. không cổ nào có thể cứ tăng và tăng mãi được cho dù nó tốt thế, tốt nữa…nên cần biết điều đó. Một số bạn mình không nói là thiếu I ốt… nhưng cũng có thể là kém lanh lợi…ra vào không đúng thời điểm dẫn đến thua lỗ thì…cần nên phải học và học …. thêm kinh nghiệm của các bạn có kinh nghiệm trên f247 để tránh thiệt hại không đáng có…đừng kêo gào mất vui.

Với DRC, đúng là đoạn này sau khi DRC đã tăng mạnh cán đỉnh 35.9 và đã chiết khấu khuyến mại cao về vùng hợp lý khi hoà chung theo xu thế giảm của cả thị trường thì DRC đã (chiết khấu) đáng để quan tâm. Hôm qua Tây vẫn lao vào nhặt hơn nửa triệu cổ …(506.000 cổ); cùng với việc các cao thủ gội cạo vào bình luận cả mấy trang gần đây là tớ biết ….phiên nay và một vài phiên tới nên theo dõi sát sao diễn biến của DRC để có thể (nhặt làm vòng mới) vào thời điểm thích hợp rồi.

Chúc bạn luôn may mắn nhé.

3 Likes

tôi k nắm DRC bác à nhưng canh đánh GIL. 2 em này vận động giống nhau & cũng dính 1 cây sàn =))) Hàng ngon thì theo chân NN đánh - theo chân gã khổng lồ :grin:

1 Likes

Drc rơi như viên sỏi luôn, ai đó có thông tin gì có thể cho mình biết ko, giảm 20% rồi.

cái trang toptinhieu.vn , có xác định tâm lý đám đông luôn có vẻ khá hay

1 Likes

Cứ để tự nhiên cho TT quyết định đi bạn; tớ cứ ngồi ngắm DRC thôi, nếu về 28.x là tất tay;

Còn hôm nay ông nào lên Đại hội Las rểnh tai lên nghe TGĐ Công ty có nói lợi nhuận quý 01/2024 dự không thấp hơn 55 tỷ và dưới 60 tỷ rồi nhỉ ?

1 Likes

Kính đề nghị bạn @SuperModerator tạm thời khoá lại Píc này giúp mình….vì đôi khi nói đúng quá nhiều ông lại không tin….

Cám ơn bạn @SuperModerator nhé

1 Likes