DST - Ngôi Sao Rồng Thức Giấc sẽ Bay Cao và Bay Xa trong năm 2023

Gửi sơ qua vài nét cho anh em tham khảo về cp DST - HÀNG CHẤT LƯỢNG THỜI GIAN TỚI NHÉ :

GIÁ ĐANG VÙNG ĐÁY TÍCH LUỸ HƠN 2 THÁNG VÙNG 4.0-4.5…kỳ vọng về quanh 6 trong quý 2/2023

QUA 2 năm 2021 và 2022, cty DST vẫn duy trì tốc độ tâng trưởng và làm ăn có lãi liên tục nhé…vượt xa so với rất nhiều doanh nghiệp khác trên sàn Chứng khoán, EPS >1k mà giá đang vùng 4.x…Dưới Giá trị sổ sách 12.x rất nhiều:

=>Ngoài ra cty DST còn có 72.6 ty đồng LỢI NHUẬN SAU THUẾ CHƯA PHÂN PHỐI nhé…DST hiện có hơn 32 triệu cp đang lưu hành…vậy DST năm 2023 này kiến nghị chia cho cổ đông 1k đến 2k cổ tức là quá VIP nhỉ? trong khi giá trị đang là 4k…

DSTloinhuanchuaPP

Và đây là đồ thị kỹ thuật của DST lúc này: (Đã xuất hiện DÒNG TIỀN VÀO GOM CP DST rồi nhé):
DSTchartdothi

=> Từ ngày mai TTCK VN có rung lắc thì anh em NDT canh gom tiền kê lệnh vùng 4.1-4.5 gom dần dần cp DST như gom IBC trước khi cp DST này được dòng tiền lớn vào tranh gom và đánh vượt 4.5 là chạy mạnh về vùng 5.5-6k nhé…goodluck anh em… Anh em nhóm này vào đánh DST cùng chúng tôi không? :yum:

BODOI

3 Likes

DST có ai bán giá rẻ 4.4 nữa không nhi? chiều vượt lên 4.5 là Chart đẹp…Phiên sau sẽ phi mạnh lên vùng 4.8-5…cuối tháng 4 sẽ có giá 6 .x

2 Likes

Thấy thanh khoản yếu quá

gần vùng đáy cứng và hỗ trợ 4.0 chạm là bật mà…vol bé là tốt…

1 Likes