Dự báo kinh tế VN siêu bơm tiền tối thiểu 4 năm. A7 vĩ đại sẽ đi vào lịch sử trăm năm nhân nhiều nghìn lần tk điều 20 năm qua CK VN chưa ai làm đc

L14 DIG CEO mà xúc phải ko thầy ơi

Cảm ơn Thầy con theo Thầy DIG, CEO ạ. Mong sẽ được có ngày nhìn 2 em này CE cả tuần. Chúc Thầy nhiều sức khỏe và hạnh phúc ạ!

1 Likes

Bơm thế này thì cổ phiếu BĐS lại bung nóc, tìm đỉnh 4 năm tới không thấy đỉnh đâu.

14 Likes

T nào bán xong cổ bđs nhớ quay lại ủn ko còn cái nịt thôi. Kkk

Thày SOI giúp e con SCR có múc được không thày. e cám ơn

1 Likes

AE cầm cổ BDS có nhìn thấy đỉnh không??? Tôi nhìn mãi không thấy đỉnh đâu cả…

1 Likes

CEO dự án View đẹp nhất tam sàn

2 Likes

DIG quá tuyệt

4 Likes

cũng có tiềm năng, nhưng ko kỳ vọng bằng CEO, DIG, L14, thầy nói r, chịu khó đọc

Trong một thị trường chứng khoán đầy cạm bẫy lọc lừa, các công ty chứng khoán, môi giới hàng ngày khuyến nghị mã mới, vẽ chart nay mua mai bán, mua bán thật nhiều để họ thu phí giao dịch. Các cao thủ, nhà tạo lập thì lái cổ tăng dựng đứng xong up bô rơi như một viên sỏi. Họ gọi đó là đầu tư.
-Nhadautu1970-

7 Likes

Cụ 7 gex còn ngon ko cụ

Cụ 7 gex còn ngon ko cụ!!

E vẫn chưa rớt cổ nào.

Còn dư địa tăng

7 Likes

tiền đô la mang đi tiêu khắp thế giới, tiền việt chả mang đi đâu được, cứ ở trong nước, lên cứ ngày một nhiều nên mất giá đúng không thầy , e cảm ơn

2 Likes

ngửa cổ rớt cả mũ vẫn không thấy đỉnh :smiley:

USD mỹ in bơm đã có cả trăm quốc gia hấp thụ.VND bơm ra ko quốc gia nào hấp thụ thì đất làm nhiệm vụ đó để giảm bớt lạm phát. Hiểu đc là siêu giàu
Kk

29 Likes

Các chuyên ra đang hí hửng hô hào BĐS hẹo vì TT y/c thanh tra mạnh việc phát hành TP của các DN B ĐS đấy anh.

Thầy ơi e mua mới Ceo được k ạ? Em cám ơn thầy.

Một ngày nào đó sắp tới Ceo với Dig sẽ giúp thầy a7 khẳng định được tên tuổi và tầm vóc trên cái tt toàn chiên za này. LFI cũng được vang danh

3 Likes