Dự báo kinh tế VN siêu bơm tiền tối thiểu 4 năm. A7 vĩ đại sẽ đi vào lịch sử trăm năm nhân nhiều nghìn lần tk điều 20 năm qua CK VN chưa ai làm đc

Vậy là e cứ giữ chặt DIG L14 CEO và ngồi im không ngó nghiêng xung quanh phải k thầy A7. :heart::smiling_face_with_three_hearts::+1::+1::+1::+1:

Nhà nước mới chỉ đưa con số gói kích thích thấp hơn ban đầu là muốn chia từng giai đoạn và là để vừa kích thích tăng trưởng vừa thăm dò, trong giai đoạn này các cụ nhà ta đang phải đi thăm dò các ý kiến chuyên gia, việc gói đưa vào sau vài 1 vài tháng mà thấy kinh tế vẫn yếu thì các cụ lại họp và đưa ra các gói khác, trong giai đoạn Covid đang hoành hành chưa biết điểm dừng thì các cụ nhà ta đang rất thận trọng với việc bơm tiền, với gói kích thích lần này cũng tạm để ace ăn LỒI MỒM rồi…

5 Likes

e cảm ơn thầy ạ

Múc ngon

5 Likes

CEO với DIG Là (L14) NHÀ

Thấy soi hộ e ROS với ạ. E có CEO và DIG rồi

1 Likes

E cám ơn thầy ạ. 1 buổi em theo học thầy mà mở toang cánh cửa tư duy. Năm 2009 e cũng trải qua cơn sốt bds nên e rất thấm lời thầy. Chúc thầy luôn khỏe & hạnh phúc ạ😊.

4 Likes

Ceo cứ múc mạnh và giữ chặt

2 Likes

Sau khi LFI niêm yết thành công thì tên tuổi của thầy A7 vang danh thiên hạ

2 Likes

Học viên hỏi Thầy A7 CEO & DIG Nên Chọn Cổ Phiếu Nào Để Ăn LỒI MỒM 2022, ace xem và chọn cho mình 1 em theo khẩu vị: https://youtu.be/1y_G19fCle0

Link ■■■■■■■■: Telegram: Join Group Chat Room tập hợp các NĐT đầu tư giá trị; cùng nhau chia sẻ, phân tích, mổ xẻ, khai phá các mã Cổ phiếu BĐS có thiên thời. Không phù hợp với các ae đánh sóng, lướt lát, chơi theo đồ thị. Trân trọng !

Thị trường thời gian tới: Do việc sử dụng margin cao dẫn đến lượng tiền không đủ để thôi VNI vượt 1k5 trong dài hạn, đặc biệt là bị broker lùa vô bank, thép kha khá nên xì là quá chính xác. Sau pha giảm điểm, dòng tiền sẽ cơ cấu sang các cp trọng điểm hưởng thiên thời, và đón sóng gói kích cầu của chính phủ. Cuối năm nay đến đầu năm sau DIG hưởng lợi trực tiếp từ dòng tiền các ngành sụt giảm đổ về, tiền tè gói kích cầu, tiền từ doanh thu các dự án chưa book lợi nhuận, tiền từ giá đất được thổi lên do cung tiền M2, tiền từ các quỹ mới đổ vào. Bán là thua, mua là thắng, xúc là giàu, HOLD TO THE MOON

1 Likes

Ceo với dig con nào hơn thầy . Em có dig mà không có ceo . Em cảm ơn ạ

Em vẫn còn phải rèn nhiều. Ngày nào cũng vào hóng bài của Thầy để không bị rớt hàng. Cảm ơn Thầy vẫn dành thời gian để giúp chúng em tự tin hơn qua đợt điều chỉnh.

Tranh thủ nhặt têm cp bds dig ceo nlg scr kbc … cướp toàn tt :))

TK em toàn cổ đất thôi không biết có giàu sang phú quý được không Thầy ơi

bỏ đi mà làm người full DIG CEO

2 Likes

Bank thép đang bị call margin nên từ mai tt sẽ bán bank thép quay qua bđs

2 Likes

1 quyết định đúng đắn

a7 gom thỏa thuận 2tr5 TCI trước chia đúng ko ạ?