Dự báo kinh tế VN siêu bơm tiền tối thiểu 4 năm. A7 vĩ đại sẽ đi vào lịch sử trăm năm nhân nhiều nghìn lần tk điều 20 năm qua CK VN chưa ai làm đc

CEO Vân Đồn lung linh

1 Likes

Ok bác. Mai lại múc ceo tiếp

1 Likes

Em ROS mình thấy nó đánh khó chịu, nhiều người nói khó ăn được của anh Quyết lắm, thấy thiên hạ nhiều người kỳ thị em nó.

1 Likes

E mới biết các Video chia sẻ của Thầy 2 tháng nay. Ngày nào cũng tìm để nghe hết những video, những bài viết chia sẻ tạo động lực của Thầy cho Các Nhà đầu tư. E có tham gia buổi học chia sẻ của Thầy về Kiến thức vĩ mô trong đầu tư. Nhưng e chưa có duyên mua CEO, L14, DIG. Hiện e đang nắm giữ ITC và CTI với tỉ trọng lớn. Thầy cho e xin nhận định về 02 mã này nắm giữ lâu dài dc ko ạ? E cảm ơn Thầy ạ!

Múc nhiệt tình all in luôn bạn, cơ hội ăn Lồi Mồm

1 Likes

hì thấy a7 dự mua công ty chứng khoán, mà thấy TCI thoái vốn, chuyển sàn nên mình nghĩ là a7 mua

Tin vào tầm nhìn của thầy, chúc thầy mạnh khỏe, gđ hạnh phúc, mong sớm đc gặp

2 Likes

AE múc DIG, múc CEO, NHA, L14 trú ẩn nhanh thôi.

5 Likes

Ceo quá ngon.

2 Likes

con SAM và DXG có được không Thầy ơi ?

E cảm ơn ạ. Mai lại gia tăng ceo tiếp

Em cảm ơn Thầy. Em đã có ceo từ giá 14. Dig em mới vào được giá 61. Em xin thầy nhận định mã BCG được không ạ?

Chia đôi haha

1 Likes

ACE đang phân vân về 2 em CEO và DIG không biết chọn em nào có thể xem video của Thầy A7 để có góc nhìn về đầu tư chọn mã nào nhé: CEO & DIG Nên Chọn Cổ Phiếu Nào Để Ăn LỒI MỒM - YouTube

Quỹ ngoại FTSE ETF sẽ mua 1.5 - 2.9 triệu DIG từ 6.12 đến 17.12

Thầy A7 ơi cho em hỏi bây giờ ngân hàng nhà nước lại mua trái phiếu chính phủ mà lãi suất có 2,6% năm thầy ạ

Ceo xúc mạnh

1 Likes

Em theo thầy A7 full cp: DIG, L14, CEO rồi!!!

2 Likes

Ối giời, ceo lại phi như điên rồi

1 Likes